Hạng B2
9/7/16
304
247
43
Xin chào các thành viên OS.

Mình định hè này ( cụ thể giữa tháng 6) làm 1 chuyến du lịch từ Sg trãi dài ra tới Qui Nhơn hoặc xa hơn. Mình dự định đi thảnh thơi (5-7 ngày) không vội vã vì thành viên có người già trên 70 tuổi.

Xin chia sẻ đường đi, ăn uống và chỗ tham quan cho lịch trình dọc từ SG-Quy Nhơn

Ảnh minh họa

Phương tiện di chuyển: Sedan 5 chỗ ( 4 hoặc 5 chiếc), mỗi chiếc tối đa 4 người. Đã lái xe trên 3 năm
Thành viên gồm người trong gia đình ( không có trẻ dưới 10 tuổi, có 2 người trên 70 tuổi)
Xuất phát từ đầu đại lộ Võ Văn Kiệt Quận Bình Tân

Mọi người cho mình xin cung đường đi, những quán ăn ngon, những địa điểm tham quan, và khách sạn lưu trú.

Xin cảm ơn mọi người ạ.

ky co.jpeg

Nguồn Ảnh: copy web

• Like
Reactions: duckhanh1985
Hạng B2
8/4/19
426
366
66
bác nên đi 2-3h sáng là chiều đến Quy nhơn nhận phòng rồi
hết cao tốc vĩnh hảo thì có 2 cung đường là QL1 và ven biển cà ná mũi dinh ninh chữ vĩnh hy ( xa hơn QL hơn 50 km vắng xe cảnh đẹp )
chọn hướng đèo cả ghé ăn lẩu mực Châu đi cung ven biển đến tháp nghinh phong Phú yên check in, xong ra Quy Nhơn chọn QL1D đi ven biển rất ok
Đoạn Phan Rang Nha Trang QL1 hay có biển 60 bác nên lưu ý
Đoạn Phú Yen Bình ĐỊnh có biển 70 xuống 50 40 nên lưu ý
KS bình dân New day Hotel, sang xịn mịnh có FLC hay AnYa, quán ăn local nhiều xem review là ra ah
Tham quan có kỳ co eo gió , chùa long sơn.....v.v.......

Hạng B2
20/4/20
164
218
43
hết cao tốc vĩnh hảo thì có 2 cung đường là QL1 và ven biển cà ná mũi dinh ninh chữ vĩnh hy ( xa hơn QL hơn 50 km vắng xe cảnh đẹp )
chọn hướng đèo cả ghé ăn lẩu mực Châu đi cung ven biển đến tháp nghinh phong Phú yên check in, xong ra Quy Nhơn chọn QL1D đi ven biển rất ok
KS bình dân New day Hotel, sang xịn mịnh có FLC hay AnYa, quán ăn local nhiều xem review là ra ah
t6 đi thì cao tốc tới nha trang rồi a

Hạng D
23/10/18
1.131
23.249
113
40
Anh @phannkhoi nếu có nhu cầu ăn uống hay nghỉ ở Kỳ Co thì nhắn mình, sẽ có giá ưu đãi hoặc anh chịu Review thì có thể miễn phí :):):)

• Like
Reactions: phannkhoi
Hạng B2
19/5/21
158
1.647
93
Nên đi khoảng 7 ngày hoặc hơn tý, mình gợi ý timeline, home nào rảnh gợi ý bác chỗ ở , ăn chơi sau

T2: Depart 5:00 AM SG - Đà Lạt - 12:00 check in KS

T4: Depart 10:30 ĐL - Nha Trang - 13:30 check in KS

T6: Depart 10:00 NT - Quy Nhơn - 14:00 check in KS

CN: Back to home - hoặc chọn ở QN 1 ngày thôi, đường về ở Phan Rang hoặc Phan Thiết 1 ngày nữa nếu bác chạy đường dài ko quen

Nếu đi đc dài ngày hơn , mình sẽ suggest 2 núi 2 biển ( Đà Lạt , Măng Đen với Nha Trang , Quy Nhơn )

Hoặc option 3: ở dài ngày thì Đà Lạt - Nha Trang / Nha Trang - Măng Đen

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/7/16
304
247
43
Xin cảm ơn chia sẻ của Anh

• Like
Reactions: duckhanh1985