Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Quách Bạch Long.07 nói:
bác Hà và box của những con bò rồi thì nhất định phải mua Ford thôi, cần xin gì lời khuyên nữa bác!!! Muốn thì qua CNL hay trên đường thiên lý mới có lời khuyên trái chiều cho bác nghe!!!
Anh đang đi Ford nhưng hok phải là những con bò nhoen QBL. Quan trọng chưa đủ đẳng cấp xe xịn nên chịu đi ford thui. Khi nào có tiền mớ dám nghĩ đến xe khác??. A nói thật, hok nên tự sướng.

Hạng C
5/9/13
190
4
18
Quách Bạch Long.07 nói:
bác Hà và box của những con bò rồi thì nhất định phải mua Ford thôi, cần xin gì lời khuyên nữa bác!!! Muốn thì qua CNL hay trên đường thiên lý mới có lời khuyên trái chiều cho bác nghe!!!
Anh đây không phải thể loại tự sướng,nhưng cách nói chuyện của e láo quá....đây là box của những người đi xe oto,không phải box của sở thú,e muốn sủa thì vào box hội chăn nuôi thú hoang đó mà sủa,hơn nữa có tiền có xe rồi vào đây ma comment,đừng có làm a hùng ngồi gõ gõ,rồi chút ra cái xe đạp chưa chắc có mà đi...
Có muốn chửi ai thì gặp thẳng mặt mà chửi...đừng có gõ bàn phím trên đây....

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
FC mới em thấy 4 cửa đẹp hơn 5 cửa. Nhìn chung xe Ford chạy khá ổn, em chạy qua Ranger, Everest, Fiesta thấy cảm giác lái đầm, chắc, xe ít chao. Hơn nữa 2 năm gần đây Ford cải tiến mẫu mã nhìn cũng được mắt.

8/1/13
196
1
0
F1racer nói:
Quách Bạch Long.07 nói:
Anh đang đi Ford nhưng hok phải là những con bò nhoen QBL. Quan trọng chưa đủ đẳng cấp xe xịn nên chịu đi ford thui. Khi nào có tiền mớ dám nghĩ đến xe khác??. A nói thật, hok nên tự sướng.
vâng vậy em xin đính chính là những con bò của em có đặc điểm thế này: đi xe Ford và thích tự sướng :))

Hạng D
23/1/12
1.047
391
83
To bác Hà : chiều nay e test thử chiếc Mazda 3 hatchback hàng nhập Taiwan đời 2010, phải nói là bỏ xa Focus AT hatchback cũ e đã từng chạy (new focus chưa chạy) và cả con Cruze GM ghẻ của em , mà giá lại phải chăng. E trộm nghĩ bác Hà nghía thử sang bên Mazda xem sao, hình như cuối năm km nhiều lắm !
Hihi, chút ý kiến mấy bác nhà Ford đừng ném đá e nhé :)

Hạng D
16/1/13
4.800
81.391
113
Thích thể thao như bạn Hà thì mua mấy con hatchback trông lãng tử và "xã hội" hơn. Mấy chiếc sedan có vẻ đầm thắm quá :)

Hạng C
19/2/13
894
94
28
63
Thích là quất, một đời ta dăm ba đời nó, đi cho sướng bác ạ, đi vài năm thì lại muốn đổi cảm giác thôi mà ... New focus mỗi lần đạp ga hưng phấn lắm đó cụ, cụ đã tự thử rầu còn j .
.. hi hi ...
...... Nhưng nếu là em, em ráng chờ coi mông đau 2014 có về ko, kết lắm rồi

...

.

..

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/12/13
9
0
0
sao Bác Ha sonata ko di santafe cho ngon ma manh me hon nhiu rong rai hon độ an toàn cũng cao hơn nhìu.vì xe 2.0 Nhưng được 184HP. 12 túi khí số tự động 6 cấp mạnh mẽ hơn nhìu so với fordcus 2.0. 170HP mà chỉ có 2 túi khí ma lại hao nhiên liệu hơn nữa chứ. thật là thua xa quá.