Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net
Re:xin coppy sách hướng dẫn sử dụng xe musso các bác ơi.

Hàng đã nhận, cám ơn davidtvt. mong hẹn ngày gặp nhau sau lỡ một chuyến đò,bác xtgià nhận hàng chưa?

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

vantrung1957 nói:
Hôm nay lại không có duyên cafe rồi. cáo lỗi cùng anh em.

em nghĩ bác tiếp khách nên thôi ko ghé qua...chỉ gặp baca bác

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

vantrung1957 nói:
Hàng đã nhận, cám ơn davidtvt. mong hẹn ngày gặp nhau sau lỡ một chuyến đò,bác xtgià nhận hàng chưa?

chuyện nhỏ mà bác...bác phải cảm ơn bác HoangYa nữa đấy...bác ấy đã bỏ công copy, ghé đưa cho em......nhiệm vụ em chỉ chuyển giao ko lấy phí...hehehehe

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Chúc mừng bác vantrung đã nhận được hàng theo yêu cầu.

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net

davidtvt nói:
vantrung1957 nói:

chuyện nhỏ mà bác...bác phải cảm ơn bác HoangYa nữa đấy...bác ấy đã bỏ công copy, ghé đưa cho em......nhiệm vụ em chỉ chuyển giao ko lấy phí...hehehehe

bác HoangYa, có lên mạng thì thấy em cám ơn bác nhé! vừa rồi anh em đi NHATRANG vui quá mà em không tham gia được.Khi nào vô SAIGON bác ghé em cafe.:D

Hạng B2
13/6/10
159
2
18

bữa giờ em bận quá, hôm nay mới online. cuối tháng này em vô sg, không biết có gặp được bác nào không đây

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

Hoang Ya nói:
bữa giờ em bận quá, hôm nay mới online. cuối tháng này em vô sg, không biết có gặp được bác nào không đây
Bác cho em cái schedule....chính xác là ngày mấy...? Thanks bác...em mong chiêu đãi bác món bún

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net

Hoang Ya nói:

Mong tiếp bác đến tệ xá,cơm canh cháo phở ,gì cũng có,khi nào vào sài gòn bác cứ phôn cho em,có chổ nghỉ cho bác luôn.:)

Hạng B2
13/6/10
159
2
18

vantrung1957 nói:
Hoang Ya nói:

Mong tiếp bác đến tệ xá,cơm canh cháo phở ,gì cũng có,khi nào vào sài gòn bác cứ phôn cho em,có chổ nghỉ cho bác luôn.:)

Trời! Em vừa vô đó dự đám cưới ở Winsor plaza hôm thứ 7, nhậu đến sáng CN thì dọt về, đến PRang, rồi ... bị bắn tốc độ, hẹn 9-8 vô lại PR làm việc, triển vọng nộp phạt tương đương 10 thùng ken. Phải chi biết có cuộc off chiều CN thì ở lại là có khi thoát vụ phiền phức này rồi!