Tập Lái
5/12/22
7
9
3
38
Em ham rẻ cũng bị giống bác, giờ ngán rồi, dán cái này dùng được 3-5 năm mới phải dán lại mới nên lần này phải tìm hàng xịn mới được
Em khuyên bác xài 3M vì xe em xài lumar hãng dán lởm vãi, sau 2 năm em dán lại 3M thì thấy bớt nóng khoảng 70% so với lumar. Tuy nhiên 3M rất đắt xe em làm hết 16tr.

Tập Lái
5/12/22
7
9
3
38
Chất lượng thì đi đôi với giá không mềm rồi bác, ưu tiên kính lái và 2 bên hông trước, mấy cánh kia thì tùy khả năng, chắc xài của hãng từ từ đổi theo kính lái sau kakaa. Giờ có con xe khác gì chưa dán, đi nóng vãi, thiếu điều bỏng tay. Đang nghiên cứu cool uv400, rẻ mà khá hiệu quả, thấy rì viu ổn áp nhưng chưa có thời gian đi dán.
3M, V-Kool thì phải tầm 10 triệu hơn. Bác cân nhắc chi phí và hiệu quả.

Tập Lái
5/12/22
8
8
3
37
Dán đi bác. Chắc chắn có khác biệt. Đi một thời gian chỉ số chống nắng của nó thấy ổn áp rõ rệt, này cũng ko gây ảnh hưởng gì tới sóng điện thoại, quét thẻ vetc (hồi xưa nghe nói phim có thành phần kim loại qua trạm thu phí ko đươc), dán xong nhìn tự xe tự nhiên cũng sang hơn bác ah
cái phủ ceramic đó bác thấy nó có công dụng gì nhiều không bác? Cái này em chưa biết thiệt.

Hạng D
22/1/19
4.015
6.574
113
Dán đi bác. Chắc chắn có khác biệt. Đi một thời gian chỉ số chống nắng của nó thấy ổn áp rõ rệt, này cũng ko gây ảnh hưởng gì tới sóng điện thoại, quét thẻ vetc (hồi xưa nghe nói phim có thành phần kim loại qua trạm thu phí ko đươc), dán xong nhìn tự xe tự nhiên cũng sang hơn bác ah
chắc bác đọc nhầm. Đang nói về phủ ceramic lên sơn xe đó bác

Hạng D
14/8/16
1.836
2.218
113
39
Dán loại tốt. Dán 1 lần đỡ chi phí hơn dán 2 lần. Hãng dán loại gì ko biết nhưng đi 3-4 năm vẫn ko bị gì. Còn nóng thì đậu ngoài nắng hé cửa xíu là ok.

Hạng B2
2/7/17
219
220
48
35
Xe em veloz, dán 16 củ trong toyota 3M. Mát thiệt

5/12/22
12
5
3
33
cảm ơn bác đã tin tưởng em, nhiều bác qua em cũng bảo chọn gói film hãng tặng về đi nóng rát cả người phải tháo ra dán lại film uv400, không làm full xe thì cũng làm kính lái, cửa sổ trời, feedback cảm nhận hiệu quả rõ rệt bác ạh

sẵn đây bác nào còn chưa dán film thì ới em nhé 0903 199 411, giá ưu đãi và thi công tận nơi cho các bác luôn https://otovietnam.com/phim-cach-nhiet-oto-cool-uv400?utm_source=facebook&utm_medium=os&utm_campaign=phimcachnhiet&utm_term=thuongpth
phim hãng đã dán và cũng đã tháo, dỏm thôi rồi luôn, xe em đang xài cool uv400 nè. chất lượng hơn hẳn thấy rõ

Attachments