Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43
@ bác xinhgai_dixedap: hahahaha...
thật là vất vả cho bác của bác quá đi. Nếu là em thì hoặc là 2 cô đó ra băng sau hết, hoặc là cho 2 cô tự đi taxi, em đi coupe 1 mình

@ bác zeus2212: em lại gặp bác bên này, hihi. Scirocco thì đẹp ạ, em cũng ghía thử rùi. Nhưng giá của Scirocco thì cũng đang chót vót lắm bác, với tầm giá này thì em ráng tí nữa lấy em kia "sướng" hơn nhiều. hihihi :p;)

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43
Eo ui bác làm em choáng quá. Sales nào mà gặp bác chắc là mừng lắm đây. kekeke.

Genesis Coupe mà bác cứ làm như bánh mì bì Bùi Thị Xuân í, ngon thì ngon thiệt, thèm thì thèm đấy, nhưng mà hông phải muốn ăn là được ăn. ;)
lamkhoa nói:
hehe... bác phân vân làm gì múc nhanh đi bác ..

Hạng B2
6/6/09
114
1
16
Đã máu và "đủ lực" thì cứ chén đi bác ạ, cho dù có mua chiếc khác thì bác vẫn cứ đeo đẳng mãi nỗi niềm ray rứt vì chưa được sở hữu em nó, nhất là mỗi lúc đi ngoài đường gặp bóng dáng em nó do người khác cầm lái chạy pô nổ bùm bùm lúc ấy lại cứ dâng lên những cảm xúc khó tả :D.
Cứ chơi cho chán đi rồi bán múc em khác tiện dụng hơn thì lúc đó hẵng tính sau, cái gì nó cũng có chi phí cơ hội của nó, được cái này thì phải mất cái kia mà thôi. Chi bằng ta cứ thỏa mãn cái đam mê của mình (nhưng tài chính phải thong thả, đừng cố), đời người là mấy tí! Khi chán em nó rồi mua chiếc khác, bác sẽ cảm thấy nhẹ nhõm hơn, và tất nhiên, đam mê nào chả phải tốn kém :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
27/1/10
812
2
18
thôi, làm luôn cho nóng bác ơi, để thỏa mãn mình trước, sau này có muốn đổi xe khác thì tính sau, em cũng máu em này lắm mà hiện quốc khố chưa đủ :D:D, mua về độ lại dàn pô nghe ùm ùm ra ngã 4 nẹt :D:D, qua bác D1 độ cửa cắt kéo nữa là quá ok

Hạng B2
11/11/07
439
20
18
36
Bên em vừa ra đi 1 em 2011 màu trắng. khách hàng là 1 phụ nữ thuộc thế hệ 8x :):):)

Hạng B2
17/12/10
250
0
0
bác chủ đang đi hỏi vợ hehe... em nghĩ bác phân vân kiểu này chắc chỉ có nước .. tìm bác nào có dư em này .. thuê cho đỡ nghỉền đi bác... chừng nào chán rồi nghĩ hehehe

Tập Lái
16/5/11
4
2
8
Rảo lòng vòng OS thấy bài này nên cũng muốn xin có ý kiến chút.
Xe này thì nhìn chung ...cũng đẹp nhưng theo mình mua về nên độ thêm chút nữa thì đẹp hơn:
  1. Đèn đuôi nhìn yếu quá, thấy một số chiếc độ lại nhìn xe cứng cáp hơn ra dáng xe thể thao hơn.
  2. Phần tap-lo nhìn quá nản, phần nhựa không xứng với giá trị xe trên 50K$, nên bọc da lại (màu da bò) thì giống Aston Martin rất đẹp.
  3. Nếu muốn thời trang nữa thì chơi bộ mở cửa dạng kéo cắt và 4 cái mâm màu đen .
  4. Phần máy thì ... mình nghĩ là rất ổn rồi vì một số chuyên gia trên TG đều đánh giá tốt em nó.
Nếu mình mua sẽ mua em này dạng secondhand rùi độ lại như trên thì hợp lý với giá tiền khoảng 1tỷ đồng.
hihi... chỉ biết nêu ý kiến vậy thôi hà.