Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Lên nhóm trên FB,,giá từ 500k cho tới 5tr cũng có,, thích ai thì gọi thôi

Hạng B2
14/2/17
484
748
93
Bác cứ tải app Mioto về thoải mái lựa xe theo ý thích!

Lái xe mà cũng quên ah, lần đầu mới có người hỏi mà thấy kỳ quá. Mình học lái xe xong 03 năm sau mới có tiền mua xe, chạy bình thường, sau 01 năm bán xe rồi mãi đến 07 năm sau mới mua xe khác chạy vẫn tốt, chẳng thấy quên gì cả. Mua xe lần 2 được 06 tháng là chạy xuyên Việt luôn (01 tài).
P/S : Trong thời gian chưa có xe oto thì đi xe máy hoặc xe đò.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Thuê xe trên app Mioto chỉ cần Passport và tiền cọc hoặc xe máy thế chân là đủ, còn có bảo hiểm chuyến đi cho bác ... gặp các chủ xe cũng vui vẻ nhiệt tình lắm .
Cái bảo hiểm mioto cũng phải xem kỹ lại nha bác,, cơ bản mioto chỉ là cái app bẻ tiền cò thôi,, còn lại chủ xe với ng thuê là chính

Hạng C
17/6/13
505
503
93
Quận 10
vậy mà nói ổn,, lạy
Thường thì em cứ coi xe cẩn thận trước khi thuê. Đừng gặp sự cố thì ổn. Không có vấn đề gì. Vì thế nên nhìn ở góc độ phục vụ thì em thấy ổn. Nhưng gặp sự cố thì lại không ổn.
Mình thuê xe để đi. Hay thuê xe để gây sự cố rồi mong chờ ổn?

Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Thường thì em cứ coi xe cẩn thận trước khi thuê. Đừng gặp sự cố thì ổn. Không có vấn đề gì. Vì thế nên nhìn ở góc độ phục vụ thì em thấy ổn. Nhưng gặp sự cố thì lại không ổn.
Mình thuê xe để đi. Hay thuê xe để gây sự cố rồi mong chờ ổn?
thuê xe gặp sự cố vẫn là ổn ngen bác,, một nhà xe cho thuê với bh thân vỏ và nhà xe ko bh thân vỏ thì nào ổn hơn,, hai nhà xe đều có bh thân vỏ nhưng nhà xe lại ăn chặn 2 đầu của khách thì sao,, rãnh thì lên hội cho thuê xe trên FB để thấy dc màu xám ngen,, nhìn đời non nớt quá

Hạng C
17/6/13
505
503
93
Quận 10
thuê xe gặp sự cố vẫn là ổn ngen bác,, một nhà xe cho thuê với bh thân vỏ và nhà xe ko bh thân vỏ thì nào ổn hơn,, hai nhà xe đều có bh thân vỏ nhưng nhà xe lại ăn chặn 2 đầu của khách thì sao,, rãnh thì lên hội cho thuê xe trên FB để thấy dc màu xám ngen,, nhìn đời non nớt quá
Bác toàn comment công kích cá nhân. Thực tế thế nào thì bác cứ nói rõ. Em đây bị hai lần một City, một Morning rồi. Thừa hiểu chuyện khi có sự cố thì bị ông Tuấn, chủ Gia Đình Việt, Cường - Sale, chèn ép thế nào. Lúc cửa city bị người ta tông vào móp và cong bản lề, về đòi 11 triệu, ông ra nhòm nhòm, thừa biết ông là chủ, hỏi anh có gì nói em, nói không em chỉ nhân viên thôi rồi vào chỉ đạo chèn khách. OK tui đưa ra đại lý quen tui làm. 2.5 triệu xong luôn trong ngày.
Em nói rõ rồi đó. Bên đó họ được cái nhanh gọn, xe đầy đủ. Gặp sự cố thì thôi rồi, lỗi mình. Công nhận là tụi Gia Đình Việt chơi liều. Không phải chặn bảo hiểm 2 chiều gì đâu. Toàn thực tế ko mua bảo hiểm thật. Tiết kiệm tiền đó bác. Nếu bác đi với tâm lý cứ phá xe rồi có bảo hiểm thì cũng không ổn. Cứ thế nhé. Tui làm ngành xe tới nay 25 năm. Vẫn luôn vô tư tích cực nhé! Thân