Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Làm mấy cái kiểm tra xe, bảo dưỡng xe, trạng thái tâm lý khi lái xe ....detail như vậy đó...
Ối thế ư, em không ủng hộ việc k bảo dưỡng xe, kể cả xe mới hay cũ, và vừa lái xe vừa chém F1 hay gấu. Có lần đang đi đến đoạn tranh luận hăng, em đã dừng lại nghỉ 15ph bình tĩnh lại, chém "anh vẫn yêu em, thôi mai về ta tranh luận tiếp" rồi mới đi.

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Ối thế ư, em không ủng hộ việc k bảo dưỡng xe, kể cả xe mới hay cũ, và vừa lái xe vừa chém F1 hay gấu. Có lần đang đi đến đoạn tranh luận hăng, em đã dừng lại nghỉ 15ph bình tĩnh lại, chém "anh vẫn yêu em, thôi mai về ta tranh luận tiếp" rồi mới đi.
Hỏng phải không bảo dưỡng mà là chưa chọn chỗ nào có tay nghề và đạo đức, mình cứ mang xe vào hãng không à, biết thợ nào làm đâu...
Về tâm lý thì đã từng chui vào đường cấm ô tô rẽ trái trong lúc đang cự lộn với bà xã , hơi mất tập trung.
Thui, sẽ ráng tiếp thu và chấn chỉnh...

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Hỏng phải không bảo dưỡng mà là chưa chọn chỗ nào có tay nghề và đạo đức, mình cứ mang xe vào hãng không à, biết thợ nào làm đâu...
Về tâm lý thì đã từng chui vào đường cấm ô tô rẽ trái trong lúc đang cự lộn với bà xã , hơi mất tập trung.
Thui, sẽ ráng tiếp thu và chấn chỉnh...
So zy bác nhưng em phải nói là khi nóng dận mà lái xe thì không luôn luôn 100% xảy ra tai nạn, nhưng đó là 1 đk cần cho tình huống k hay rồi.

Hạng C
18/10/13
856
565
113
Rất nhìu người dồn tâm tư cho những việc….chả đâu vào đâu!!!!
Nhà cầm quyền thích việc này….:):):)

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Muốn chém cho nó hết cái cuối tuần mà nghe chừng khó, trên này các bác quá bận lo việc nhà việc nước hoặc k thích chém tràng giang đại hải như em. Đành thôi vậy