Hạng B2
16/5/09
308
42
28
GaMoChoiXeHoi nói:
Hai_Lua_Me_Oto nói:
Chiếc " pờ jô "của bác chủ thớt đã sửa xong chưa mà bác lại tậu thêm em này vậy hả bác ?

Bác ơi bà Peugeot 305 của em chưa khỏi bệnh đạ bị bác sỹ gả cho người khác rồi bác ạ!

Hèn gì em cứ đón đọc loạt bài report về sửa chữa em " pờ rô " hoài mà không thấy bác update tiếp . ai ngờ bác gả em nó rồi !

PT
Hạng B2
13/11/07
184
3
18
Em có biết P305 của Bác khi ở 3T, nếu vậy thì Bác hỏi ý kiến Bác sỹ xem có làm nổi em này không. Nếu Ok, thì vô tư múc Bác ơi. Mỗi em một vẻ mà

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
Báo cáo các bác là ông anh của bà cả em sau khi nhìn thấy bóng dáng cái xe này thì không đồng ý. Về tác động vào bà cả thế là em dù thích nhưng cũng kg dám ho he. (Báo cáo các bác em có máu sợ vợ. Cũng may là chỉ sợ vợi mình chứ kg sợ vợ hàng xóm.). Thôi đành vậy. Đợi qua tết thư thả em sẽ đi kiếm bà khác. Nhưng em chủ kiến là cũng chỉ tầm 30tr trở lại chứ em kiên quyết không chi hơn. Thật sự bán cái Peugeot 305 rồi em cảm thấy không vui. mặc dù có nhiều người cho là may mắn!. Vậy các bác có cao kiến gì cho em học hỏi với nhé!

Tập Lái
28/10/09
18
0
0
46
GaMoChoiXeHoi nói:
Thật sự bán cái Peugeot 305 rồi em cảm thấy không vui. mặc dù có nhiều người cho là may mắn!. Vậy các bác có cao kiến gì cho em học hỏi với nhé!
Chào bác,
Xe em tạm ngon rồi, í ới bác mãi mà không được, chừng lên đây thì bác bán xe rồi...

Hạng B2
25/3/09
137
173
43
Xe_vohai nói:
GaMoChoiXeHoi nói:
Hai_Lua_Me_Oto nói:
Chiếc " pờ jô "của bác chủ thớt đã sửa xong chưa mà bác lại tậu thêm em này vậy hả bác ?

Bác ơi bà Peugeot 305 của em chưa khỏi bệnh đạ bị bác sỹ gả cho người khác rồi bác ạ!

Gả có lời không sao mà im lìm vậy bác. Con này không hơn được em cũ của bác đâu, rước về nhức cái mình rồi đến nhức cái đầu, mết lắm :D
Bác í vô khoảng 16T ngon lành.:(

Hạng D
21/1/08
1.200
8
0
Daewoo ceilo 95 EFI taxi vẫn chạy tốt 50tr) giá cũng mềm, hoặc là mấy chiếc accura đời 86-87 (bạn em mua 65tr cách đây 3 năm ) là đã có EFI rồi. Theo em xài bình xằng con chỉnh chọt mệt lắm. EFI đi vọt hơn hẳn

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
tanviva2000 nói:
Daewoo ceilo 95 EFI taxi vẫn chạy tốt 50tr) giá cũng mềm, hoặc là mấy chiếc accura đời 86-87 (bạn em mua 65tr cách đây 3 năm ) là đã có EFI rồi. Theo em xài bình xằng con chỉnh chọt mệt lắm. EFI đi vọt hơn hẳn

Thì công nghệ cao dĩ nhiên là có nhiều cái tiện lợi hơn bác ạ. Nhưng cái khó của em là ngân sách giới hạn nên việc cố gắng lên đời công nghệ cũng là vấn đề còn nhiều chuyện phải bàn. Nhưng với ý kiến của bác và tầm giá bác đưa ra thì việc thực iện tìm kiếm và vận may mỉm cười cũng có thể là chuyện hiện thực bác ạ. Cảm ơn bác nhiều nhé!

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
Công nhận bác Gà mê xe thiệt, chiếc này còn lớn tuổi hơn em :D

tanviva2000 nói:
Daewoo ceilo 95 EFI taxi vẫn chạy tốt 50tr) giá cũng mềm, hoặc là mấy chiếc accura đời 86-87 (bạn em mua 65tr cách đây 3 năm ) là đã có EFI rồi. Theo em xài bình xằng con chỉnh chọt mệt lắm. EFI đi vọt hơn hẳn

Accura đời cũ thì gara cũng ngán lắm bác ui.

Em nghĩ bác Gà cố gắng nên budget lên chừng 60 triệu thì đỡ lo hơn, chúc bác mau tìm được xe như ý :)