Tập Lái
15/9/12
40
42
18
TPHCM
Chào Bác Hội Trưởng ChieuCuong và các Bác trong hội Previa, Em mới chia tay vợ 2 HD Starex và cưới vợ là nàng Previa có nước da trắng, quê cũ em nó ở một thành phố biển miền trung, vì đam mê kỹ thuật và ít lúa nên cưới em nó về để phục vụ bà cả và mấy chú nhóc. nhân đây em cũng xin các Bác cho em gia nhập hội để thoả lòng mong ước chia sẻ kỹ thuật cùg các Bác trong hội, và cùng em nó du ngoạn trên các nẻo đường....
Thông tin của em đây::D
- Nick: Mr Oil
-Tên thật: Đỗ Quốc Phong Email:[email protected]
-Cư ngụ: Hóc Môn,TP.HCM ĐT: 098 324 7676

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
HD Starex của bác là máy dầu hay xăng vậy? Em thấy chiếc đó còn rộng hơn Previa nữa. Bây giờ ôm Previa 9x là đời bác mệt mỏi rồi! Hihihi!

Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Chào mừng Bác đến với Hội Previa. Bác chụp vài tấm hình em Previa cho anh em chiêm ngưỡng nhé. Nếu cần hỗ trợ kỹ thuật thì Bác cứ đặt câu hỏi trong thớt Kỹ thuật nhé.

Việc cần làm ngay khi cưới Previa là kiểm tra hệ thống giải nhiệt nhé Bác - két nước và các ống nước.

Chúc Bác vui với em nó và đừng nản chí với những bệnh vạch vãnh của em nó.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
welcom bác,hy vọng gặp bác một ngày không xa.Em nghĩ bác nên chuẩn bị lúa để đóng hội phí là vừa,hội phí Previa club hơi bị cao đó nha

Tập Lái
16/5/08
43
7
8
hcm
Chào mừng Bác đến với Hội Previa.Bác sẻ có những đêm mất ngủ ..vì yêu xe

Tập Lái
15/9/12
40
42
18
TPHCM
Xedaumalai nói:
HD Starex của bác là máy dầu hay xăng vậy? Em thấy chiếc đó còn rộng hơn Previa nữa. Bây giờ ôm Previa 9x là đời bác mệt mỏi rồi! Hihihi!
Xe em máy dầu 2.4 turbo, đời 2004, do dàn gầm và sắt xi bị mục nhiều quá nên em gả, giờ thấy mấy Bác chơi pre vui quá nên đua theo..hì hì, khổ thì chưa thấy hôm rước em về em chạy 402 mile thấy cũng nhàn hạ...

Tập Lái
15/9/12
40
42
18
TPHCM
CHIEUCUONG nói:
welcom bác,hy vọng gặp bác một ngày không xa.Em nghĩ bác nên chuẩn bị lúa để đóng hội phí là vừa,hội phí Previa club hơi bị cao đó nha
Ok, em sẵn sàng đóng góp lúa chung một tấm lòng với PC.

Tập Lái
15/9/12
40
42
18
TPHCM
ddtuyen nói:
Chào mừng Bác đến với Hội Previa. Bác chụp vài tấm hình em Previa cho anh em chiêm ngưỡng nhé. Nếu cần hỗ trợ kỹ thuật thì Bác cứ đặt câu hỏi trong thớt Kỹ thuật nhé.

Việc cần làm ngay khi cưới Previa là kiểm tra hệ thống giải nhiệt nhé Bác - két nước và các ống nước.

Chúc Bác vui với em nó và đừng nản chí với những bệnh vạch vãnh của em nó.

Vâng cám ơn Bác ddtuyen, hôm nào ra giấy xong em sẽ ghé Chieucuong kiểm tra.
Xe em còn nguyên bản chưa độ gì, xin Bác xem hình tư vấn em cần làm gì trước, em nghĩ nên kiểm tra máy và gầm xe(phuộc trước em đang có vấn đề qua ổ gà và gờ giảm tốc cứ kêu lục cục), sau đó mới tới dàn áo.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Mr Oil nói:
CHIEUCUONG nói:
Ok, em sẵn sàng đóng góp lúa chung một tấm lòng với PC.
:D:Dhội phí của Previa club không đóng cho HT mà đóng trực tiếp cho em previa của bác nên cao hay thấp tùy tình yêu bác dành cho em nó thôi à he he
Mr oil: em sửa bài của bác để hiện rỏ lời hứa của bác,mai này khỏi chối :D:D:D:D:D