PM6 confirmed
Hạng D
9/10/07
1.016
18
38
Ho Chi Minh
Chiếc này thay sơn lại rồi, số KM thì chắc đã can thiệp rồi. Kết luận: hình thức dc, giá hơi chát

Tập Lái
22/3/12
15
2
3
Thùy link tại otofun : www.otofun.net/threads/521204-ban-chia-tay-em-vo-hai-mazda-3-hb-trang-2010

Ngoài Hà Nội có con như này, em nhờ người coi và trả giá bớt 30 triệu mà người ta không có bán. Chắc xe còn đẹp, thôi giờ chắc cũng bán rồi mình ngồi tìm em khác vậy.

Ngoài ra hôm nay em làm loạn cả cả Mazda Bến Thành lên vì con M3 HB nhập Nhật bản nguyên chiếc, không phải CKD nha, giá 890 triệu em không bớt một xu báo em có hàng anh chờ chút em là thủ tục, cả hãng nhập 2 con 1 con vừa bán vài hôm, một con miền Bắc em định lấy thì vừa bán về Quảng Ninh trưa nay, hãng khỉ gì nhập về 2 con bán cái hết trơn nghe muốn điên ruột không, làm em gom tiền mất hết cả thì giờ cái lại kêu không có hàng anh lấy Mt hoặc qua lấy sedan được không ? Mình buồn mất 2 phút, nói nhỏ em làm anh mất thời gian quá em ơi. Giờ tính qua mua xe cũ nhập Đài loan chớ tính sao giờ.

Giờ nghĩ lại vẫn thấy nó buồn như mới mất cái gì.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/2/13
106
1
0
Sedan nhìn cá tính hơn HB bác ui, Cái Đít HB xấu quá

Tập Lái
22/3/12
15
2
3
www.otofun.net/threads/527469-em-ban-mazda-3-hatchback-trang-tinh-khoi/page3
Ngoài ra có em này giá 700 triệu, em gọi chủ xe trả lời đăng giá nào bán giá đó thôi anh : D Tính trả giá ông ấy mà ngại quá đành khất anh ấy khi khác chứ giờ mua đắt hơn mua gara mất công về ôm thêm cục tức nữa.
www.otofun.net/threads/527469-em-ban-mazda-3-hatchback-trang-tinh-khoi/page3
Mình thực muốn mua mà xe đi ba năm bán gần bằng giá mới vậy trời :D Thôi thì giới thiệu cho ông thầy thuốc gần nhà mua cái M3 đó về xắt làm thuốc bán cho bà con thay ngậm thay sâm vậy. Chứ có giá vậy không làm thuốc bổ uống cũng uổng phí quá.

Tập Lái
22/3/12
15
2
3
Rom.con nói:
Sedan nhìn cá tính hơn HB bác ui, Cái Đít HB xấu quá

Thì em mua cho em thì em mua sedan liền, rẻ hơn mà ok hơn mà, phải cái em mua tặng bà xã nên mua hatchback vì nó là xe cho gia đình ( theo định nghĩa của bọn Tây lông ), còn em thỉnh thoảng mượn lượn cafe chơi chơi được rồi.

PM6 confirmed
Hạng D
9/10/07
1.016
18
38
Ho Chi Minh
Bác ở SG hay HN vậy, em khuyên bác mua ở SG cho nó lành, dễ coi , dễ xử

Tập Lái
22/3/12
15
2
3
Vâng, mua được ở đây thì tốt quá rồi ạ. Coi cái ok mua luôn, em cũng nghĩ trong đầu nó dễ dàng thế, mình dễ tính bỏ mẹ lên được ấy chứ. Em tính qua hãng check cái các bạn ý không đọc ra lỗi gì to là em mua. Nhưng hình như chưa gặp được người đàng hoàng nào bán xe, toàn mấy ông linh tinh. Xe của người khác, người ta nhờ bán hộ rồi lại bán cao lên ăn vài chục là cũng được gặp rồi đấy ạ. Gara thì nó làm cái xe em ớn quá, toàn mùi Sonax, ghế sờ cứng cả tay vì gôm của mấy bác xịt ghế da, chưa kể giá cả thì khỏi bàn, like new. Văn hóa bán hàng thì xin lỗi, quá kém ạ, lúc nào cũng như chỉ chực lừa người ta. Em tính một là mua của chính hãng, hai là em cố tìm mua của người dùng cho em đỡ phần nào bực mình trong việc mua xe, ai lại đi mua cái xe phải đỗ lại dọc đường uống nước cho đỡ bực mình. Thế mới phải lập topic này, nói lên phần nào nỗi khổ của em nói riêng và nỗi khổ của anh em nói chung mỗi khi đi mua xe đều gặp phải chuyện na ná như em đang phải chịu đựng, và chưa biết lúc nào mới kết thúc.

Hạng C
3/4/13
738
12
18
43
Giờ mua xe cũng hơi khó 1 tí bác chủ cứ phải kỹ đừng vội và. Chúc bác kiếm được v2 ưng ý nhé:)