Tập Lái
22/3/12
15
2
3
Em rất mong muốn vào hội MAFC nhưng hiện giờ em chả có cái xe nào cả, trước em có đi một chiếc M 6 nhưng đã đổi lâu rồi. Thời gian em đi chiếc M6 cũng là thời gian em gặp bà xã em bi giờ :D. Lâu rồi, tình cảm vợ chồng cũng không được như ngày đầu. Em tính nịnh vợ bằng cách mua cái xe M3 Hatchback trắng thay vì mua một em SUV như Ford Everest chẳng hạn. Mong anh em giúp chút để cho gia đình thêm hạnh phúc.

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
:D Còn gì bằng , bác nịnh kiểu này ae phải học theo dài dài.

Hạng B2
16/10/12
230
2.774
93
Chào bạn, hội này đạo đức sáng chói bác ạ

Hạng D
14/6/12
1.861
31
48
48
mua chưa bác? up hình AE chim ngưởng cái coai.. mua xe mà bác nói cứ như mua bó hoa ấy ... cool thiệt :mad::D

Hạng D
15/6/12
1.521
674
113
45
bác cứ mua xe đi, gia nhập hội, rồi dẫn bà xã đi off với hội Ma chừng 1,2 lần em bảo đảm 100% tình cảm hai vợ chồng bác sẽ ấm còn hơn cả những ngày đầu :D

Tập Lái
22/3/12
15
2
3
HoanTon nói:
Con này đc k bác chủ thớt?
Em này quá được cả về hình thức lẫn giá cả bác ạ, hiềm một nỗi em đi thì quá đẹp nhưng bà xã đi nên em cố gắng tìm hatchback, trông cho nó có vẻ gia đình khi bà xã đi chơi cùng các bạn của bà ấy cũng có vẻ là xe của bà ấy hơn, khi nào không có con nhỏ đi kèm em lại vẫn có chút max speed trộm ạ. Zoom zoom.

Tập Lái
22/3/12
15
2
3
MINHSUZUKI nói:
:D Còn gì bằng , bác nịnh kiểu này ae phải học theo dài dài.
Là em cũng có âm mưu tí đấy chứ bà ý đang thích con dở hơi tên gọi Yaris cơ ạ.

Tập Lái
22/3/12
15
2
3
TVTruong nói:
mua chưa bác? up hình AE chim ngưởng cái coai.. mua xe mà bác nói cứ như mua bó hoa ấy ... cool thiệt :mad::D

Dạ cũng gọi là nghĩ nổ óc bác ạ, rồi mới được cái gật đầu sau khi em chạy ( bằng xe máy ) theo em M3 hatchback màu trắng gần 3 km để mô tả cho vợ em nghe là trông nó mang tính gia đình ra sao, khi em đi thì trông nó nhã nhặn thế nào. Của Nhật lại nổi tiếng tiết kiệm lại bền bỉ, em có thấy cái màu trắng của Iphone đắt hơn cái màu đen hem ? Vì xu thế thời trang của thế giới nhờ Apple mà giờ đang chuyển hết đồ sang màu trắng ? Nhà mình hai đứa con và hai vợ chồng đi quá đẹp, khi chở ông bà thì chỗ sau em và mẹ ngồi để ông ngồi trước khéo bố trí chút là vẫn chở được hai nhỏ. Khi đi chơi xa nó êm mà lại không hao xăng, đi xa hem bị mệt nữa. Ặc có mỗi cái gia tốc là em không nhắc tới thôi. Rồi chờ đủ tiền nữa chứ, em nhịn mua cả máy ảnh, nhịn mua ba lăng nhăng như điện thoại, tai nghe ect vvv Hoa thì em cũng có tặng, nhưng quả thực chưa tặng vợ được cái gì to như thế này bao giờ.

Hạng D
1/6/11
4.533
8.660
113
13
khakhan nói:
MINHSUZUKI nói:
:D Còn gì bằng , bác nịnh kiểu này ae phải học theo dài dài.
Là em cũng có âm mưu tí đấy chứ bà ý đang thích con dở hơi tên gọi Yaris cơ ạ.
Haizzzzz....con đó quả thật dở hơi bác ui...