Tập Lái
31/3/08
31
0
0
RE: xin giúp e: 1 tỷ nên mua xe Toy gì?

Bác nên mua RAV4, nó là niềm mơ ước của em đó bác ơi. Vì eo hẹp có tầm 35k, nên chỉ dám nghĩ tới vios hoặc civic. Em đang đắn đo. Vì Civic rất đẹp có cá tính nhưng đắt hơn 1 chút nhưng lại tiêu hao nhiên liệu hơn Vios và ở Civic có cái điểm mù nhìn góc to hơn Vios. Vợ chồng em đang khóc nhè vì cái vụ vios or civic đây nà. Nhưng em ko thích dòng sedan, em thích RAV4 dòng xe 7 chõ à, mà eo hẹp quá. Sao chúng ta sống ở VN lại chịu thuế đắt zậy nhỉ

Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site

Bác nào có gia đình và con nhỏ rồi thì sẽ bắt đầu cảm nhận sự cần thiết của xe 7 chỗ. Mà xe 7 chỗ nhưng vẫn đảm bảo nhỏ gọn, đẹp, cá tính, đi được cả đường đẹp và đường xấu thì tầm 1 tỷ em chỉ thấy có RAV 4 thôi:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/5/05
351
0
0
HN

Em thấy các thớt nói về RAV4 thường đoản mệnh lắm - khoảng 2-3 trang thôi :D:D

[8|] Theo em bác cứ lấy con Cam 2.4 LD đi , theo nhận xét của em , con ấy nó đc nhất trong loại Toy giờ này , vừa lịch sự trang nhã , đi ngoài đường bác ko sợ phải bị chê là xe xấu ( vì em nó đẹp quá rùi :D ) em này bác vừa có thể đi làm vừa có thể chở gia đình mình đi chơi nữa :D

Hạng B1
28/3/08
71
1
8

theo em bác cứ chọn 1 trong 2 em : Accord 2008 và Camry LD . Em thì nghiêng về Accord 2008. Chúc bác sớm chọn 1 e vừa ý.

Hạng B2
6/3/07
147
2
18
42

Bác kiếm Sienna 08 LE đi cho nó lành,..em nghĩ vậy