Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
xời ơi. Đã lùa gà thì phải làm chuồng nhốt gà sẵn trong đó thì gà nó mới chui vào ch bác. Em nghĩ khả năng cao họ ko cho bác chủ thớt lấy lại cọc đâu vì giải quyết cho bác là phải giải quyết cho ng khác. Bác chủ thớt ráng theo 1, 2 đợt nữa r kiếm ng sang tay trước khi ra HĐMB, để đỡ mất tiền thuế và công chứng.
em nghe nói khg mua cũng khg mất cọc ngay đc.
CDT sẽ tính lãi các đợt chậm đóng, tới khi nào tiền lãi vượt tiền cọc thì mới coi là mất.

Tập Lái
6/1/16
12
56
13
44
Tôi sang cọc k lấy 1 đồng lời
Bác có thể đổi lấy căn ít tiền hơn, hay nhờ sales bán lại giùm. Nhưng có điều lạ là bác đã biết giá của căn đó nên mới mua về nhà chia ra thấy mắc hay là sales chào giá thấp hơn giá bác mua. Nếu trường hợp thứ 2 bác có thể kiện ra tòa.

Mới bán được hơn 1000 căn tức là còn gần 800 căn nữa nếu PMH bán hết được thì căn của bác cũng đi sớm thôi.

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
lão asiangay85 bảo là nếu sang nhượng cọc ko lấy lời, lão ấy sẽ mua
để xem cú này có làm ko
nếu ko thì từ nay hết bi bô
Anh quote câu của mình chỗ nào nói mình "sẽ mua" đâu anh? Không kiếm ra nổi thì anh cũng ít cái miệng lại nhé? Nói năng như Ngọc Trinh vậy sao không mặc váy cho mát?

Mình thật sự là có nhu cầu tìm thêm chỗ đầu tư nên anh chủ thớt cứ inbox cho mình info. Mình cũng yêu cầu có hóa đơn đặt cọc chính thức từ PMH là 40 triệu nếu mình muốn mua.

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Asiangay85 là sale cc mà
Thread nào mà dìm cc là có mặt để chửi ngay
Và anh biết điều đó vì mình đã rao bán dự án nào với anh? Hay chỉ vì tính anh đàn bà thù dai thôi?

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Tôi sang O Đồng lời, tôi chỉ muốn lấy lại 40tr hôm đó cọc cho Phu My Hung!
Dạ. Anh khoan nóng. Anh nói anh cọc 40 triệu. Người ta nói ở trang 1 cọc có 10 triệu thôi. Nói chung anh cứ inbox mình thông tin block E mà căn số mấy, tầng mấy.
Cám ơn anh

• Like
Reactions: Helenssr2017
Hạng B2
16/5/11
237
791
93
Dạ. Anh khoan nóng. Anh nói anh cọc 40 triệu. Người ta nói ở trang 1 cọc có 10 triệu thôi. Nói chung anh cứ inbox mình thông tin block E mà căn số mấy, tầng mấy.
Cám ơn anh
Anh muốn căn số mấy tầng mấy cứ nói ra ảnh có hết cho anh.