Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
Bữa nhà em dưới trệt buôn bán nên có để mấy thùng carton đựng hàng sát tường, mối ăn quá trời.
Em cũng quất chai này và 2 hộp nhử, để 20 ngày nó chui vô ăn nhóc luôn. Em mở hộp nhử ra rải hết chai thuốc vô sau đó chết tại chỗ 1 mớ (hình như rải nhiều quá nên có một số con bị chết tại chỗ), còn đâu là ko thấy em nào nũa hết. Sau đó để thùng carton vô chỗ cũ cũng được 2 tháng rồi mà ko thấy bị mối ăn nữa.
Bữa gấp quá lên mạng search, thấy 1 shop ở Lê Trọng Tấn nó bán combo 2 hộp nhử và 1 chai thuốc giá 300k. Đặt sáng hôm sau nó giao.
Xử xong, rảnh lên google search chơi chơi thì thấy Shopee nó bán có 99k + tiền ship chắc khoảng 30k. Em mất đứt đừn đựt... 170k. Đau như bị hoạn dái! :(
A @Ban Forte quất 4tr5, chắc đau luôn dạ dày :D
mối nó ăn tới vầy thì khỏi tốn hộp nhử nha, cứ mở ra rắc vô rùi nhét, để lại tự nó hết sạch.

Hạng D
29/11/06
3.955
10.129
113
mối nó ăn tới vầy thì khỏi tốn hộp nhử nha, cứ mở ra rắc vô rùi nhét, để lại tự nó hết sạch.
Đặt hộp nhử và rắc thuốc quá đơn giản, sao bọn dịch vụ nó ăn nhiều tiền quá vậy anh nhỉ? Họ có bí quyết gì khác chăng?

Hạng B2
1/7/11
253
2.746
93
Nhưng nó có quay lại hong anh? Mà chết ở đây là mấy con mình thấy lúc nhúc nó chết hay nguyên bầy của nó lun ạ?

• Like
Reactions: tuando
Hạng B2
1/7/11
253
2.746
93
Đặt hộp nhử và rắc thuốc quá đơn giản, sao bọn dịch vụ nó ăn nhiều tiền quá vậy anh nhỉ? Họ có bí quyết gì khác chăng?
Em nghĩ họ ăn dày là cái chắc
Cái hộp có chút chíu, tới đặt rồi dán băng keo, xong mỗi tuần định kỳ kiểm tra thay hộp thôi, đơn giản quá chời

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
Em nghĩ họ ăn dày là cái chắc
Cái hộp có chút chíu, tới đặt rồi dán băng keo, xong mỗi tuần định kỳ kiểm tra thay hộp thôi, đơn giản quá chời
Anh nói xao í chứ. Nghe đồn là dùng máy dò đường đi, bắn sóng dò tổ đồ rồi mới đặt đó :mad:

• Haha
Reactions: tuando