Status
Không mở trả lời sau này.
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.758
113
Sài Gòn
Khu này ngoài trường tây thì không bànthì có cái Trường tiểu học Ta nào gần không các bác?

Hạng B2
18/11/12
166
3
18
48
Em đi làm ngang qua mỗi ngày cái thằng Imperia này. Thấy cũng lác đác có người vào ở. Em không comments về giá vì nó quá vô chừng tùy theo quan điểm mỗi người. Chỉ lưu ý chủ thớt nghiên cứu layout căn hộ (góc cạnh dữ lắm) + giao thông nhé. Cá nhân em thấy không tiện lắm!

Hạng F
29/8/07
8.017
26.369
113
Căn 115m2 giá hiện tại là bao nhiêu các bác nhỉ ?
Tặng chỗ để xe nhưng phí quản lý thì tính thế nào ?

Tập Lái
8/10/12
4
0
0
tvh nói:
em đi xem thì sale chào Imperia An phú đang tặng gói nội thất 200tr, tặng chỗ để xe vĩnh viễn, Với diện tích 95 m2 giá 2ti7, tính ra trừ khuyến mãi 200tr, tiền gửi xe tính rẻ 10tr/năm x 20 năm = 200tr nữa,Hình như tặng thêm 2 năm phí dịch vụ khoảng 20tr nữa. Như vậy chỉ là 2ti3 cho 1 căn 95 M2, 2 phòng ngủ.
Thêm nữa thằng này có máy lạnh trung tâm, vậy là mình không cần đầu tư khoảng 3 cái máy lạnh 30tr cho 2 phòng ngủ và phòng khách, kể cả chi phí bảo trì hàng năm cho nó.
Mịa tính ra có lý quá.
Thằng HAGL river view giá sale chào 16,5tr/m2 mà thêm VAT và 2% bảo trì, nội thất phải làm lại,ít nhất 100tr, chỗ để xe hơi, máy lạnh từng phòng, tính ra khoảng 19tr-20tr/m2. Ban đầu tưởng rẻ mà lại không rẻ, Level thì không bằng thằng Imperial.
Chắc em phải chọn Imperial quá.
Nghe nói phí quản lý hàng tháng 16tr/m2 chua VAT đó bác, chưa nghe hết thông tin mà vội kết luận sau này ăn củ năn nha.

Tập Lái
18/10/12
28
0
1
em lại nghe nói là phí quản lý ở đây là 14.700 VND/m2/tháng. và cứ thế mà nhân cho diện tích mình đang sử dụng.

Tập Lái
18/10/12
28
0
1
Em thấy đi đường lương định của cũng được.
tomcat_vn nói:
Em đi làm ngang qua mỗi ngày cái thằng Imperia này. Thấy cũng lác đác có người vào ở. Em không comments về giá vì nó quá vô chừng tùy theo quan điểm mỗi người. Chỉ lưu ý chủ thớt nghiên cứu layout căn hộ (góc cạnh dữ lắm) + giao thông nhé. Cá nhân em thấy không tiện lắm!

Hạng D
2/3/11
2.436
29.626
113
tvh nói:
Thêm nữa thằng này có máy lạnh trung tâm, vậy là mình không cần đầu tư khoảng 3 cái máy lạnh 30tr cho 2 phòng ngủ và phòng khách, kể cả chi phí bảo trì hàng năm cho nó.
Cái này hay, nhưng tính tiền sử dụng ntn vậy bác ? Có ai đang mua ở đó liệt kê giùm các "ẩn phí" được không.

cay_lua nói:
Nghe nói phí <span style=""color: #0000ff;"">quản lý hàng tháng 16tr/m2 chua VAT</span> đó bác, chưa nghe hết thông tin mà vội kết luận sau này ăn củ năn nha.
bác có nhầm chỗ nào ko thế bác.
Theo em, Imperia này chất lượng khỏi bàn rồi, quan trọng là giá cả thế nào trong thời buổi bđs xuống giá như hiện nay thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.