Hạng C
5/6/13
525
424
63
Magdalena nói:
ponsai nói:
Em mới đi tầm 3 tuần trước,đường rất ok, biển báo đầy đủ, có chốt bắn và chốt chặn, khúc quẹo phải vô rừng cao su sẽ thấy biển 30,e ức chế biển này nhất (vì bị xe máy lườm :D )
nghe đồn đã tháo biển 30
đã thay bằng 40 hết, đỡ ức chế nhiều lắm.

Hạng B2
13/10/06
151
21
18
tcrazy nói:
SG-VT cung đường này okie rồi nha bạn,
SG-VT là cung đường dễ đi nhất rồi đó, cứ theo biển báo, chỉ dẩn trên đường, doạn Cát Lái có mấy khuc cua ko cán vạch, tốc độ hạn chế 40, CSGT hay canh các khúc đó...

Cung đường này mà ko đi được nữa đề nghị cắt góc bằng lái...
Chuẩn đó Pác chủ, khuyên Pác ko đi cung đường này, chán lắm, chờ vào phà thì lâu, có khi kẹt phà, đường thì nhỏ, chạy phải chậm, mấy chú xxx đứng đâu ko biết nhưng mình thì rất căng thẳng, e đi 1 lần xong e quyết định e ứ đi nữa :D

Hạng C
5/6/13
525
424
63
NgoNhan nói:
tcrazy nói:
SG-VT là cung đường dễ đi nhất rồi đó, cứ theo biển báo, chỉ dẩn trên đường, doạn Cát Lái có mấy khuc cua ko cán vạch, tốc độ hạn chế 40, CSGT hay canh các khúc đó...

Chuẩn đó Pác chủ, khuyên Pác ko đi cung đường này, chán lắm, chờ vào phà thì lâu, có khi kẹt phà, đường thì nhỏ, chạy phải chậm, mấy chú xxx đứng đâu ko biết nhưng mình thì rất căng thẳng, e đi 1 lần xong e quyết định e ứ đi nữa :D
Khi đi qua "địa ngục" Suối Tiên - Tân Vạn - Cầu Đồng Nai - Ngã 4 Vũng Tàu (đặc biệt sáng thứ 7 và chiều Chủ Nhật) thì bác sẽ... yêu em phà Cát Lái ngay...hì..hì...

Hạng B2
13/10/06
151
21
18
Duy Khang nói:
NgoNhan nói:
tcrazy nói:

Khi đi qua "địa ngục" Suối Tiên - Tân Vạn - Cầu Đồng Nai - Ngã 4 Vũng Tàu (đặc biệt sáng thứ 7 và chiều Chủ Nhật) thì bác sẽ... yêu em phà Cát Lái ngay...hì..hì...
:D, sorry, e mới cập nhật lại thông tin.

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Không rõ có phải do dư luận báo chí phản ánh nhiều và cơ quan đã có động thái quyết liệt hay không mà cuối tuần rồi em đi vt 17h chiều T 7 về 17h chiều cn (đến ngã ba vt lúc gần 19h) nhưng đường thông hè thoáng một cách lạ lùng đến ngỡ ngàng luôn. Đi qua khu vực trọng điểm trong vài nốt nhạc, hay là do em may mắn thôi, các bác bổ sung nhé.

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
duvsp nói:
Không rõ có phải do dư luận báo chí phản ánh nhiều và cơ quan đã có động thái quyết liệt hay không mà cuối tuần rồi em đi vt 17h chiều T 7 về 17h chiều cn (đến ngã ba vt lúc gần 19h) nhưng đường thông hè thoáng một cách lạ lùng đến ngỡ ngàng luôn. Đi qua khu vực trọng điểm trong vài nốt nhạc, hay là do em may mắn thôi, các bác bổ sung nhé.
Bác nói thiệt không vậy. Em nghe như tưởng mình đang nằm mơ giữa ban ngày.
Các bác nào đi ngang đây cuối tuần rồi báo cáo anh em biết nhé. Tks...

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Tháng trước em đi lối qua Suối tiên mà kẹt dữ dội quá nên tuần rồi em đu PT bằng tuyến Cát lái, cả 2 chiều luôn, cũng vắng và dễ đi... Cả chặng đi chỉ gặp 1 chốt ở khu vực khu CN thôi, chặng về ko có.

Hạng B2
13/7/13
381
1
18
dothanhha nói:
Chịu khó đọc lại mấy topic cũ nhé: - Tỉnh lộ 25B thì 4B lưu thông được 2 lane, 2B nhốt vào bên trong con lươn. - Phà Cát Lái phía bờ Cát Lái thì có 2 đường dẫn, phía Nhơn Trạch vẫn 1. - Cầu Phước Lý xong từ dạo ấy. - Biển 30, 40, 50 cắm đầy.
Bác này rành đường quá ^^!