Hạng B1
26/10/11
87
286
53
Dạ, em cũng ko hiểu sao cái khu này giá nó ko lên luôn, trong khi phía dưới long an giao dịch nền toàn trên 2 tỷ
==== đầy đủ thông tin ===
Em có nền 1.75 tỷ khu chợ bình chánh, lúc em mua là đắt hơn five star mấy trăm. Giờ tham khảo giá thị trường thì lại thấp hơn five star dù ở bình chánh, five star ở long an, theo em nhận định cơ bản hiện tại hạ tầng và quy mô five star bài bản và tốt, được PR nhiều, lại đang xây shophouse mặt ngoài, còn bên rạng đông có mỗi cái đường cần làm nhựa lại mà cđt cứ hẹn vì chưa có nhiều nhà xây nên giá nó ì ạch. Miếng này lúc trước em định mua xây trong khoảng tài chính 3 tỷ, nhưng do công việc và con cái, nên cuối cùng em quyết định ko xây mà lên chuồng cu ở. Em chỉ đăng trên OS nếu tìm người hợp nhu cầu thì ra hàng, đăng trên mấy trang rao vặt bọn quảng cáo nó gọi làm phiền kinh quá em ko đăng.
Thông tin:
Nền 5x20 KDC Rạng Đông ở xã Bình Chánh (https://goo.gl/maps/BepYrxy3yPpePFvRA), giá 1.75tỷ bao hết mọi giấy tờ thủ tục. Lô A39 em có đánh dấu trong file đính kèm.
Ở đây quy hoạch có nhà phố liền kề, biệt thự song lập, đơn lập, 2 block chung cư, trường mầm non.
Tình trạng pháp lý: có QĐ 1/500 + GPXD, quy chuẩn xây 3.5 tầng, khi xây nhà xong, chủ đầu tư nghiệm thu xây đúng quy chuẩn xong thì sẽ ra sổ. (Đang có hđmb với cđt)
Tình trạng hạ tầng: hệ thống điện, đèn đường, cống thoát nước đầy đủ.
Hiện có khoảng 10 căn đã xây và ở
View attachment 2473253
View attachment 2473259

View attachment 2473258
View attachment 2473257
Em quan tâm, bác inbox số điện thoại nha

• Like
Reactions: Tin7117