Tập Lái
9/2/10
10
0
0
Xin các bác chỉ dẫn em cách kết nối điện thoại qua Bluetooth trên Santafe 2010 với ạ.
Em xin chân thành cảm ơn trước ạ

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
theo em biết thì có đt kết nối được, có cái không. Hầu hết đt BB kết nối được.
Bác lấy dây phone (có trong bộ phụ tùng theo xe), một đầu cắm vào vị trí có in hình đt, kế chổ mồi thuốc phía trước, dầu còn lại cắm vào đt. Khi có đt gọi đến (chuông sẽ reo theo loa xe, nhạc sẽ tắt một bên - bên tài, nếu co nghe nhac), bác cứ bấm nút nghe màu xanh trên vô lăng rồi trả lời. Muốn gọi đi cũng vậy nhưng phải chọn danh bạ bằng tay trên đt :D:D:D:D

Hạng B2
2/4/05
319
10
18
Bác tìm kỹ hoặc search trong 4r thì đã có khoảng chục bài viết về kết nối với máy điện thoại rồi. Đặc biệt với dòng SF2010.
Chúc bác thành công!

Tập Lái
9/2/10
10
0
0
Xin chân thành cảm ơn các bác đã giúp đỡ em.
Đặc biệt cảm ơn bác bachwww, em đã kết nối được rồi ạ.
Diễn đàn OS thật tuyệt vời

Hạng B2
2/10/09
301
3
18
54
TP.HCM
mummy16 nói:
Xin chân thành cảm ơn các bác đã giúp đỡ em.
Đặc biệt cảm ơn bác bachwww, em đã kết nối được rồi ạ.
Diễn đàn OS thật tuyệt vời

Chúc mừng bác. Hôm nào uống cafe nha bác...hehe...

Hạng B2
12/1/09
137
0
0
hồi đầu mới mua xe em cũng thế , cứ yah , yeah , ok ... suốt trông như thằng điên ^^

Hạng D
14/2/08
1.011
0
36
Teo_GM nói:
theo em biết thì có đt kết nối được, có cái không. Hầu hết đt BB kết nối được.
Bác lấy dây phone (có trong bộ phụ tùng theo xe), một đầu cắm vào vị trí có in hình đt, kế chổ mồi thuốc phía trước, dầu còn lại cắm vào đt. Khi có đt gọi đến (chuông sẽ reo theo loa xe, nhạc sẽ tắt một bên - bên tài, nếu co nghe nhac), bác cứ bấm nút nghe màu xanh trên vô lăng rồi trả lời. Muốn gọi đi cũng vậy nhưng phải chọn danh bạ bằng tay trên đt :D:D:D:D

Ủa sao xe em không có cái lỗ này ta ,chỉ có 1 cổng Usb thôi ,em nối cổng này vào phone thì gọi thừ không được ,hay phải set up trên phone nữa hả các bác !