Status
Không mở trả lời sau này.
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
vsp74 nói:
Khu này có kết nối với trục TSN - BL bác à, nhưng em nghe thông tin là nó không nối từ trục 30 và 20 lên đâu á :D:D:D

Vậy là nó nối từ đâu bác ?
Hiện thì em thấy từ thực tế thi công sẽ có đường bên dưới cái cầu đôi BL mới, chắc là nối từ đây ?
Em cũng đang tá túc khu đường 20m, nhà xây từ 2006, cũng phân vân chưa biết nên bán vào thời điểm nào ;)

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.845
113
nếu cho nối vào đầu Q13 thì cái cầu Bình Triệu kia thu phí cho ma à. Tuyến BL-TSN đâu được phép thu phí ( về nguyên tắc)

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Nối xong lập trạm thu phí thay cầu Bình Triệu cũng được mà.
Hồi đó lập tạm XLHN thu phí cho ĐBP còn được kia mà, nhằm nhò gì cái này.
Cứ có thu tiền bỏ túi là hội đồng.... phê chuẩn liền
bravia nói:
nếu cho nối vào đầu Q13 thì cái cầu Bình Triệu kia thu phí cho ma à. Tuyến BL-TSN đâu được phép thu phí ( về nguyên tắc)

Hạng C
17/12/08
792
100
43
Sup nói:
vsp74 nói:
Khu này có kết nối với trục TSN - BL bác à, nhưng em nghe thông tin là nó không nối từ trục 30 và 20 lên đâu á :D:D:D

Hiện thì em thấy từ thực tế thi công sẽ có đường bên dưới cái cầu đôi BL mới, chắc là nối từ đây ?
Em cũng đang tá túc khu đường 20m, nhà xây từ 2006, cũng phân vân chưa biết nên bán vào thời điểm nào ;)
đường xây xong sao bán nhà đi chỗ khác vậy bác?

Hạng C
1/4/06
863
95
43
Sup nói:
vsp74 nói:

Em nghe tây nó đồn là kết nối từ đường bờ kè lên trục TSN - BL bác à

Hạng B2
13/7/11
280
183
28
39
@vsp74 : bác cho em mấy thông tin hay bên BL ,sống ở đây 6 năm rồi mà giờ mới thấy có cái cầu hoành tráng ngay trước mặt mình

Hạng C
1/4/06
863
95
43
hihihihi bác Communicator ơi , còn nhiều tin hay khu Bình Lợi này lắm á :D:D . Thế nên em mới gia nhập thành cư dân khu này chứ bác
Nhưng nói chung quy là bác đã là cư dân khu này rồi thì quá ổn vì chăc chắn tương lai nó chỉ có tốt lên mà thôi bác à

Chi Hội Trưởng P.O.C
vsp74 nói:
hihihihi bác Communicator ơi , còn nhiều tin hay khu Bình Lợi này lắm á :D:D . Thế nên em mới gia nhập thành cư dân khu này chứ bác
Nhưng nói chung quy là bác đã là cư dân khu này rồi thì quá ổn vì chăc chắn tương lai nó chỉ có tốt lên mà thôi bác à
Làm căn đẹp đẹp , lạ lạ , có khi sau này làm cho xung quanh ko xuể luôn hen anh vietsopetro74 ? :D

Hạng C
1/4/06
863
95
43
haobui nói:
vsp74 nói:
Làm căn đẹp đẹp , lạ lạ , có khi sau này làm cho xung quanh ko xuể luôn hen anh vietsopetro74 ? :D
Hihihihi mấy bữa nay bận bở hơi tai dọn chuyển nhà phê quá bác Hào [:O], đang chờ tin <span style=""color: #ff0000;"">ĐẸP ĐẸP - LẠ LẠ </span>từ bác nè mà chưa thấy đâu á. À mới biết tin anh bạn lượm căn Hà Đô - TSN- 97m2 - lầu 8. Mới giới thiệu bác làm vụ nôi thất bên đấy, bữa nào em PM số phone của anh bạn cho bác show hàng nhé - dính hay không là cò tùy duyên đó hihihihihii

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
tuannn nói:
đường xây xong sao bán nhà đi chỗ khác vậy bác?

Thật tình là em không biết đường xá xong xuôi thì giá trị tăng lên bao nhiêu % ?
Mà nhu cầu hiện tại thì em hợp với CH hơn (bây giờ nội chuyện tưới cây quanh vườn mỗi ngày cũng phát mệt bác ạ :D), do vậy nếu thấy giá bán hợp lý thì chắc là vẫn bán, rồi đem tiền gửi bank, lấy lãi đi thuê CH ở, khi nào CH rẻ nữa thì mua chưa muộn :)

Status
Không mở trả lời sau này.