Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Xin hỏi về DVD cho hyundai Getz 1.4 AT

Tập Lái
5/11/07
11
0
0
Cho em hỏi ngu chút. Vì em sắp nhận con Getz 1.4 AT, mà không có đầu CD (do trong đợt khuyến mãi) thì giờ gắn được lọai đầu đĩa nào vậy các bác?? Nhờ các bác tư vấn giúp vì em hòan tòan mù tịt. Nếu có thể các bác cho em xin hình ảnh, giá cả vài lọai gắn được cho con xe của em nhé. Cảm ơn các bác nhiều nhiều

Hạng B1
7/3/08
86
5
8
Bình Dương
Bác kevinbaothinh ở BD lun hả,hôm trước em mới gắn Cái 2 din của bác Quang Diệu xài đụơc lắm bác nên gắn loại Fuka 1618 đó vừa cho Get's lun k cần làm lại mặt dưỡng nhìn y như zin zậy.

Tập Lái
4/10/08
40
0
0
46
cho em hỏi tí mấy bác
em tính lắp DVD lên xe Kia Morning, em tính lắp màn hình ốp trần, nhờ bác tư vấn dùm em với, giá cả khoảng bi nhiêu nha bác
Cám ơn bác nhiều

becuoi nói:
cho em hỏi tí mấy bác
em tính lắp DVD lên xe Kia Morning, em tính lắp màn hình ốp trần, nhờ bác tư vấn dùm em với, giá cả khoảng bi nhiêu nha bác
Cám ơn bác nhiều

Chào bác nếu lắp DVD cho Kia Morning thì có vài option cho e nó: Caska 1612 và Fuka 1618 bác ạ, hoặc bác lấy hàng Boss, hàng Oris, hàng JVC.

Còn gối đầu thì lắp hàng TQ hoặc hàng Necvox thì ok rồi ạ,
Nếu bác có nhu cầu thì ghé e, e có thể giúp bác vụ này

Tập Lái
18/6/09
5
0
0
em cũng đang quan tâm vấn đề này, bác cho em xin cái giá bác nhé . Cảm ơn bác

Khoa_Caren nói:

Chào bác khoa_caren hiện tại thì Caska và Fuka vẫn chưa có model nào thiết kế riêng cho vợ 2 Caren của bác cả, nhưng bên phía e sẽ đưa ra 1 số option về đầu DVD cho bác chọn và sẽ chế cho bác 1 bo mạch để đảm bảo bác vẫn xài được các chức năng trên vô lăng ạ. DVD thì bác có thể lấy hàng hoặc Caska K130 (dùng cho các loại xe), Boss, hàng Oris, hàng JVC, hoặc hàng Trung Quốc.

À e quên Caren có sunroof nữa, nên bác k thể dùng phương án màn hình úp trần được do đó bác phải dùng cái phương án gối đầu thôi ạ, vì nếu gắn cái ốp trần sau cái sunroof thì góc nhìn khó lắm, và cũng k ai gắn như vậy cả.
Giá cả thì e đã báo bác rồi nếu có thắc mắc gì thì PM cho e nhé.

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
dochoioto.net nói:
Khoa_Caren nói:

Chào bác khoa_caren hiện tại thì Caska và Fuka vẫn chưa có model nào thiết kế riêng cho vợ 2 Caren của bác cả, nhưng bên phía e sẽ đưa ra 1 số option về đầu DVD cho bác chọn và sẽ chế cho bác 1 bo mạch để đảm bảo bác vẫn xài được các chức năng trên vô lăng ạ. DVD thì bác có thể lấy hàng hoặc Caska K130 (dùng cho các loại xe), Boss, hàng Oris, hàng JVC, hoặc hàng Trung Quốc.

À e quên Caren có sunroof nữa, nên bác k thể dùng phương án màn hình úp trần được do đó bác phải dùng cái phương án gối đầu thôi ạ, vì nếu gắn cái ốp trần sau cái sunroof thì góc nhìn khó lắm, và cũng k ai gắn như vậy cả.
Giá cả thì e đã báo bác rồi nếu có thắc mắc gì thì PM cho e nhé.

Em chưa hiểu cái này, xe em có gắn đầu DVD rời nên các nút volang mất tác dụng,bây giờ muốn sử dụng các chức năng volang thì bác có thi công được ko ạ?

Hạng B2
29/1/08
112
1
0
dochoioto.net nói:
Bác thấy e này thế nào, nếu có nhu cầu thì ghé thăm e nhé, 297 ADV 

Bác cho em hỏi bộ trong hình thì rá rổ thế nào ? Phương án 2 là đầu 1 DIN + màn hình nuốt thì loại nào chất lượng ổn và giá tốt nhất ? Em đang có nhu cầu, Bác PM dùm em giá cả 2 phương án nhé. Thanks