Hạng D
21/6/11
1.049
4.522
113
38
xe bác dán ở kính thay vì ở đèn đúng không? và xe bác đã dán film cách nhiệt trước khi dán thẻ?

nếu đúng như thế thì bác nên đi dán lại và yêu cầu dán đèn cho chắc ăn

nhiều loại film sẽ làm cho thẻ mất/giảm tác dụng dẫn đến đầu đọc tại trạm không nhận được
Xe em dán ở đèn nhé. Xe em qua cầu Phú Mỹ 100 lần lỗi vài lần thôi nhưng qua cao tốc thì lỗi nhiều như nói ở trên.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
4/11/13
257
313
63
Mình dán VETC trên kính cả 2 xe. Chưa bao giờ bị lỗi, đi xuyên Việt 1 chuyến vào năm ngoái từ Nam ra Bắc ngon lành. Nói chung là rất hài lòng với VETC. Mình thấy dán kính đỡ lỗi hơn rất nhiều dán trên đèn. Bác nào dán mới hay dán lại thì nên chọn dán kính

• Like
Reactions: nttanmam and Dapuvi
Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Mình dán VETC trên kính cả 2 xe. Chưa bao giờ bị lỗi, đi xuyên Việt 1 chuyến vào năm ngoái từ Nam ra Bắc ngon lành. Nói chung là rất hài lòng với VETC. Mình thấy dán kính đỡ lỗi hơn rất nhiều dán trên đèn. Bác nào dán mới hay dán lại thì nên chọn dán kính
Cũng hên xui thôi bác nhà 3 chiếc mirage dán kính, outlander dán đèn chạy qua ầm ầm từ Nam ra tay Bắc tây Nguyên đến khi con Xpander mới lấy lúc đầu dán đèn miss sau dán kính lại miss lần thứ 3 ngay cái mí đèn thì mới qua được.
Đúng là xui thật cũng may nhà gần Tân Phú nhân viên ở trụ sở chính bên Tân Phú cũng nhiệt tình vui vẽ, chứ lúc đầu kêu nhân viên bên Cam Thịnh dán lại tụi nó đòi 120k mình chửi rồi gọi tổng đài kêu quay về HCM hỗ trợ, cái này mà ở tỉnh thì cũng mệt đấy.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng D
25/8/16
2.750
5.756
113
Cũng hên xui thôi bác nhà 3 chiếc mirage dán kính, outlander dán đèn chạy qua ầm ầm từ Nam ra tay Bắc tây Nguyên đến khi con Xpander mới lấy lúc đầu dán đèn miss sau dán kính lại miss lần thứ 3 ngay cái mí đèn thì mới qua được.
Đúng là xui thật cũng may nhà gần Tân Phú nhân viên ở trụ sở chính bên Tân Phú cũng nhiệt tình vui vẽ, chứ lúc đầu kêu nhân viên bên Cam Thịnh dán lại tụi nó đòi 120k mình chửi rồi gọi tổng đài kêu quay về HCM hỗ trợ, cái này mà ở tỉnh thì cũng mệt đấy.
Bác toàn mua hãng khác chứ có phải vios đâu :D

• Haha
Reactions: namvios
Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Bác toàn mua hãng khác chứ có phải vios đâu :D
Mới lấy bằng thich xe toy sau này đi mấy hãng khác quay lưng với toy lun nhưng toy mẽo thì chơi, dù sao vios cũng là chiếc xe đầu tiên của em :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng D
25/8/16
2.750
5.756
113
Mới lấy bằng thich xe toy sau này đi mấy hãng khác quay lưng với toy lun nhưng toy mẽo thì chơi, dù sao vios cũng là chiếc xe đầu tiên của em :D
Vậy cho nên bây giờ Toy toàn taxi, dịch vụ chứ người có tiền ít khi mua toy VN, chỉ còn số ít ở các vùng xa và lối tư duy cũ mới dùng toy cho xe nhà

• Like
Reactions: namvios