Thanks bác mà thực sự em khi thoát màn hình dẫn đường lẫn màn hình chính, em không thấy cái khóa nào khi xem video. Mới kiểm tra minh họa bằng hình bên dưới luôn. Nhờ bác tư vấn

Thường thì máy cái G-censor (tự động khóa video khi có va chạm mạnh), nhưng mà của em lâu lâu chạy nhanh qua gờ giảm tốc thì nó lưu, còn xe máy tấp đầu hay đụng nhẹ không bao giờ lưu được. Giải pháp là em về nhà rút thẻ nhớ cắm máy tính thì mới lưu được, còn đi đường xa video dè do hết thẻ nhớ thì bó tay.
Bác phải vào chế độ ghi hình , sau đó bác nhấp vô màn hình thì nó sẽ hiển thị cái ổ khóa, sau đó bác nhấp vô cái ổ khóa thì video tại thời điểm đó sẽ bị khóa.
Khi xem lại video, bác thoát ra màn hình chính, nhấp vô mục xem lại video. Trong này nó sẽ chia ra làm video thường, video khóa. Bác chòn mục video khóa để xem lại những video bác đã khóa.

• Like
Reactions: handsomenvrdie
Tập Lái
23/11/16
12
14
3
35
Hay quá. Cảm ơn 2 bác. Đúng là em lúa thật.
Hôm bữa quẹt quên bấm cái khóa đó, sau đó tắt máy xuống xe giải quyết, lên lại thì đã start video mới.
Chắc Vietmap phải nhờ 2 bác viết hướng dẫn sử dụng quá.

Chỉnh sửa cuối:
Hay quá. Cảm ơn 2 bác. Đúng là em lúa thật.
Hôm bữa quẹt quên bấm cái khóa đó, sau đó tắt máy xuống xe giải quyết, lên lại thì đã start video mới.
Chắc phải Vietmap phải nhờ 2 bác viết hướng dẫn sử dụng quá.
Hi, Em bán hàng chỉ test những tính năng chính thôi. Mấy bác sử dụng, vọc vạch nhiều có tính năng nào hay hay mà tụi em chưa khám phá hết thì mấy bác chia sẻ cho anh em luôn nha.

TNA confirmed
Hạng B2
27/7/16
246
205
43
Hi, Em bán hàng chỉ test những tính năng chính thôi. Mấy bác sử dụng, vọc vạch nhiều có tính năng nào hay hay mà tụi em chưa khám phá hết thì mấy bác chia sẻ cho anh em luôn nha.
Trường hợp bác nói là khóa video đang ở chế độ ghi hình. Đối với trương hợp khi xem lại các video đã ghi (chưa khóa) thì mình làm thế nào ? Vd: Khi đang ở chế độ xem lại, trong thẻ nhớ có 20 files nếu cần khóa 1 trong những file đó thì phải làm sao. Tks bác

Trường hợp bác nói là khóa video đang ở chế độ ghi hình. Đối với trương hợp khi xem lại các video đã ghi (chưa khóa) thì mình làm thế nào ? Vd: Khi đang ở chế độ xem lại, trong thẻ nhớ có 20 files nếu cần khóa 1 trong những file đó thì phải làm sao. Tks bác
Cái này ko được bác, khi đã ghi xong thì video thường là video thường, video khóa là video khóa, không thay đổi được nữa.
Em thấy những dòng camera hành trình đơn thuần thì có thể chuyển được, riêng thằng dẫn đường kết hợp hành trình A45 này thì lại ko được.

• Like
Reactions: TNA
TNA confirmed
Hạng B2
27/7/16
246
205
43
Cái này ko được bác, khi đã ghi xong thì video thường là video thường, video khóa là video khóa, không thay đổi được nữa.
Em thấy những dòng camera hành trình đơn thuần thì có thể chuyển được, riêng thằng dẫn đường kết hợp hành trình A45 này thì lại ko được.
Vậy thì đúng là bất tiện thật, chắc phải chuẩn bị thêm thẻ dự phòng hoặc chép ngay ra máy tính sau đó.
Tks bác

• Like
Reactions: minhtv2000