Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Santa Fe và Explorer giá chênh nhau gần 800 tr mà bác. Ford đang Clear stock để đón em Explorer mới về nên bác mua e cũ thì cầm chắc lỗ ngoại trừ bác yêu form hiện tại. Santa Fe ít tiền hơn nhg option ok, ít mất giá hơn, form mới chắc còn lâu lắm mới về Việt Nam.

Còn ai nói xe Hàn form Gay thứ nhất là kỳ thị hi thứ 2 thì hiện nay hãng nào cũng Gay na ná nhau cả, Explorer 2021 nhìn rất Gay luôn nha bác. Ngoại trừ Range Rover autobiography là e thấy ít Gay thôi.

Giờ nếu xét về độ gay và ẻo lả thì xe Nhật mới chiếm vị trí quán quân.

• Like
Reactions: Nissan4241
Hạng B2
27/9/18
242
177
58
37
Chạy explorer nó khác bọt hẳn bác à :D nhưng thời điểm này thì cả 2 em trên đều ko đáng mua vì E thì chuẩn bị về mẫu mới, con Fe thì mới giới thiệu mẫu mới luôn :D
Nếu ko gấp thì đợi. Còn máu quá thì táng con E thôi, giá đang khá tốt

Hạng B2
12/6/20
100
92
28
2018 Mình lăn tăn giữa GLC250 và Explorer, cuối cùng chốt Merc. Nếu được lựa chọn lại, thì sẽ là Ẽ!

• Like
Reactions: xxl
Tập Lái
4/7/20
1
2
1
28
Em nói bác nghe nè, là con người thì nên nhìn trực quan chứ đừng có như cái đám ngáo cỏ bên VNex như thằng dqmtrieu gì gì đó, nói thì có vẻ văn hay chữ tốt, lập luận các kiểu có vẻ chắc chắn, nhưng đọc kỹ thì giống như thằng nhóc cấp 2 nghe người lớn nói chuyện xong đi kể cho đám bạn nó nghe thôi. Chung quy cũng chỉ là thằng rác rưởi đi gây war giữa các fan hãng xe thôi. Là con người mà, hãy trưởng thành đi, có muốn kiếm thu nhập thì cũng nên chừa lại chút nhân phẩm. Thôi em xin phép block bác. Không thân! :D
KKK bên đây cũng có người kì thị dqmtrieu hả ta. Thằng đó là người của tòa soạn chắc luôn man. Tui cmt lật mặt nó 2 lần là Vnex nó block acc tui luôn. Còn mấy ông đòi cái xe lăn bánh 2 tỷ 2 so doanh số với xe phổ thông tầm 1 tỷ đổ lại thì chấp làm gì.

• Like
Reactions: xxl and Ba gác.
Hạng B2
2/1/17
168
257
65
40
Mạnh dạn lên xe Đức Tiguan đi bác mà giá cũng tầm 1,7~1,8 tỉ, chất lượng xe đã được khẳng định trên toàn cầu.
Con này có gì mà giá trên trời 1.8 tỏi? Thôi chủ thớt không gấp thì chờ Ex mới về và con Fe sắp ra.

• Like
Reactions: xe độ
10/5/17
1.581
1.353
118
Con Santa Fe , đi đường bằng mà cái đầu xe nó lắc như sài giật , ko hiểu sao nó lại bán chạy . Bữa lái thử Explorer , đầu xe đằm và chìm ko khác gì xe Đức , đúng là khó hiểu thị hiếu về xe cộ của dân mình thật ...
Lói thế các Thánh hưởng thụ không đồng ý đâu nhá

10/5/17
1.581
1.353
118
Mạnh dạn lên xe Đức Tiguan đi bác mà giá cũng tầm 1,7~1,8 tỉ, chất lượng xe đã được khẳng định trên toàn cầu.
Xe Đức công nhận hiệu suất cao, nhưng còn chất lượng thì có thể nói là kém nhé Bác.