Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
5008 về mặt tích cực thì build chắc chắn, nội thất đẹp. Về mặt tiêu cực thì kiểu dáng ok nhưng xấu nhất họ Peugeot (con 2008 lại quá đẹp :D), điều hoà phe phẩy, sắp ra facelift, máy hơi chán.
quan trọng là cùng tầm tiền giờ có cả đống xe ngon hơn, đặc biệt là Vinfast lux SA ngon hơn vài bậc. Tiếp theo là Sorento thế hệ mới. Rẻ hơn thì có Santafe & Cx8. Nói chung là chả có lý do gì mua 5008 cả :D

Hạng B2
27/7/07
253
301
63
Mua xe lần đầu cứ ngon, bổ, rẻ thôi bác ơi. Em thấy XL7 thỏa mãn các tiêu chí đó. Em đang dùng và rất hài lòng dù nó lsf chiếc thứ 2 của em sau khi đã qua Ecosport 5 năm. Xe rộng rãi, êm ái, cách âm tương đối tốt, máy lạnh mát, kiểu dáng OK, đường hỗn hợp 6l/100km. Giá rẻ nhất nên sẽ ít mất giá nhất. Trãi nghiệm vài năm đổi xe xịn sau.

Hạng F
29/10/16
11.601
22.288
113
Pháp
Chiụ khó dịch Peugeot 5008 ....

Chọn options, máy ...

Ý kiến cũa những người đã cầm lái

Thường muốn xem .... xe thì vào trang nước ngoài tìm những ý kiến ... vì là xe nước ngoài.

Nếu muốn tìm món ăn về mắm thì vào trang VN là chắc ăn. chứ vào tìm trang nước ngoài là thua

Do đó khi các bạn mua xe là mua cho các bạn, không nên theo đám đông, và ít nhất tham khảo trên mạng, vì thế giới phẳng, chia sẽ trên mạng rất nhiều.

• Like
Reactions: WMS
Hạng D
24/8/07
1.662
2.717
113
Mua xe lần đầu cứ ngon, bổ, rẻ thôi bác ơi. Em thấy XL7 thỏa mãn các tiêu chí đó. Em đang dùng và rất hài lòng dù nó lsf chiếc thứ 2 của em sau khi đã qua Ecosport 5 năm. Xe rộng rãi, êm ái, cách âm tương đối tốt, máy lạnh mát, kiểu dáng OK, đường hỗn hợp 6l/100km. Giá rẻ nhất nên sẽ ít mất giá nhất. Trãi nghiệm vài năm đổi xe xịn sau.
tiếc là đang thời của Expander, chứ cảm quan thôi là thấy thik XL7 hơn...

• Like
Reactions: nghitong
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Không thể tin được con xe giá hơn 1 tỷ mà vẫn xài treo sau dạng dầm xoắn, Vậy mà em nó vẫn được các thánh tung hô lên tận mây xanh. Em nói thật với bác, tầm đó tiền em hốt con Outlander 2.4 AWD chạy dướng hơn vạn lần mà còn dư cả đống tiền đổ xăng. Hoặc có thể chọn con Subarru Forester.