Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Cám ơn các bác đã nhiệt tình giúp em, dự kiến thứ 6 này em đi 4 ngày nhưng tình hình covid leo thang quá nên chắc phải hoãn lại để chuyển sang đi miền tây các bác ợ.
Nhớ đi đường Bàu Trắng để biết.
Xin kinh nghiệm cho chuyến đi ô tô tự lái HCM - Quy Nhơn

• Like
Reactions: phatbinhduong
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Mình dự tính đi cung này vào cuối năm rồi nhưng bị bệnh phải nhập viện nên hoãn lại đến nay chưa đi được; đã lên chương trình sẽ sxep tgian đi. nếu bác nào đi thì chia sẽ cung đường và lưu ý gì nhé (ghé đâu ăn uống ngon bổ rẻ). Mình vừa đi Phan Rang cách đây 2 tuần thì thấy khu vực BT, NT hay bẫy khu dân cư và zone.
Sao gọi là bẫy bác, biển báo rõ ràng. Chỉ có điều thay vì cắm bảng chú ý thì họ để bảng zone nên xử lý không kịp nếu không tập trung.

1/10/16
772
8.832
93
Vì dịch bệnh nên mình hủy vé mb đi NT giờ chót, 7g tối nay chạy ra PT ngủ lại, sáng chạy tiếp ra NT. Sẽ update thêm cho anh chủ đường xá đoạn này

Hạng B2
25/6/19
187
277
64
43
Sao gọi là bẫy bác, biển báo rõ ràng. Chỉ có điều thay vì cắm bảng chú ý thì họ để bảng zone nên xử lý không kịp nếu không tập trung.
Dạ, ý e là cứ vài km là có sự thay đổi, nếu k chú ý sẽ dính đạn ngay

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Xxx Nha Trang ghê gớm lắm ...Nói thì nhiều Anh hùng bàn phím và đạo đức giả vào cmt nên thôi đi rồi trải nghiệm vì Đông Lào đầu vào CSGT cao lắm

1/10/16
772
8.832
93
Đường xá ngoại trừ đoạn Xuân Lộc quá chật thì đoạn còn lại tới Nha Trang tạm ổn. Đi đêm 1 số đoạn kg có chắn chống chói khi gặp 1 số sân khấu di động kg chịu hạ đèn pha thì cực khó chịu. Vietmap 1 số đoạn ở Bình Thuận báo sai vị trí kết thúc zone 60 nên phải cẩn thận

1/10/16
772
8.832
93
chiều hôm qua đi về đường ven biển Cà Ná, mưa gió sml thấy biển đc có 1 ít, do đi theo làn xe gần vách núi nên sợ đá lớn lăn & đá nhỏ rơi. Tóm lại là đường vắng xe, dễ đi, cảnh đẹp & nên đi theo chiều ra chứ kg nên đi chiều về

Hạng B1
13/11/16
80
54
8
35

mới làm chuyến sài gòn - bình định xong, một mạch ql1a

Hạng B2
22/3/10
114
121
43
Em đã từng chạy, xin chia sẻ bác:
Bác nên chạy sớm, toàn hành trình em chạy tầm 10-12 tiếng ( Em chạy ban đêm 6h tối đến 5h sáng hôm sau đến ) 1 tài, buồn ngủ có ghé cây xăng ngủ nhé.

Bác muốn đi đường vắng, cứ xuống Bà Rịa, đi đường ven biển đảm bảo xe vắng, chạy cảnh rất đẹp, đi được tới Nha Trang là đi Ql 1A đi tiếp. Chú ý biển khu dân cư, và cấm vượt rất nhiều .
Chúc bác có chuyển đi như ý.

• Like
Reactions: Tam_TV and azumy
Hạng C
22/4/12
839
668
108
biển báo rõ ràng nên dễ đi lắm,chú ý mấy biển tốc độ 50,dễ dính lắm,đặc biệt mới qua các trạm thu phí dễ dính chưởng lắm,mình mới đi qua trạm thu phí đèo cả có biển 50,thế là dính chưởng luôn!

• Like
Reactions: uvhnaht