Hạng B2
19/2/06
327
11
18
44
Cuối tháng này bà cô giao cho em 2 chiếc innova mới 100% để cho thuê hợp đồng hoặc tự lái,có bác nào kinh doanh hình thức này không xin cho em hỏi về hợp đồng như thế nào,làm sao để quản lý xe không bị thay đồ khác, có thể gắn thêm GPS để quản lý xe mình từ xa ko?Em là gà mới xin các bác chia sẽ và chỉ giáo. Ngàn lần cám ơn các bác

Tập Lái
14/1/05
42
0
0
RE: xin kinh nghiệm cho thuê xe tự lái

Chưa có kinh nghiệm gì mà đã được giao sao ?
Em nghĩ trước khi làm bác nên tìm hiểu đã,
tốt nhất là đi thuê xe tự lái xem sao...

Hạng F
13/1/06
12.144
2.139
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Tôi đây,mời bác xem lại những ý kiến tư vấn của AE OS tại đường link dưới đây:
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=234724

Hạng B2
19/2/06
327
11
18
44

em cám ơn các bác nhiều lắm.đọc xong link của bác hcivic em hiểu ra nhiều vấn đề lắm.

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47

vậy cuối tháng này bác vẫn được giao xe để kinh doanh chứ ? :D

Hạng B1
22/4/05
91
1
8
53
HAN

Trích đoạn: namvt39

Cuối tháng này bà cô giao cho em 2 chiếc innova mới 100% để cho thuê hợp đồng hoặc tự lái,có bác nào kinh doanh hình thức này không xin cho em hỏi về hợp đồng như thế nào,làm sao để quản lý xe không bị thay đồ khác, có thể gắn thêm GPS để quản lý xe mình từ xa ko?Em là gà mới xin các bác chia sẽ và chỉ giáo. Ngàn lần cám ơn các bác

Có thể dùng GPS để quản lý các cung đường đã đi qua, nhưng không quản lý kiểu ONLINE - (đang ở đâu, tốc độ bao nhiêu... sau này mạng EVN Telecom phát triển công nghệ CDMA thì có thể xem được online ở những vùng được phủ sóng) mà chỉ theo kiểu offline thôi - tức sau khi xe về rồi thì mở máy ra xem đã chạy những đâu.