Chủ đề tương tự
Nên đi Châu Đốc trước bác,, vì đi xong thì thãnh thơi để đi chơi hơn,, chớ đi chùa Bà ko có có lòng thành để cuối mới ghé thì ko hay cho lắm
Đi QL1 tới Cái Bè thì rẽ lên QL30 đi Cao Lãnh - rẽ lên cầu Cao Lãnh, rồi cầu Vàm Cống là tới Long Xuyên - rẽ lên QL91 đi tiếp là tới châu Đốc nha bác. Em thấy cung đường này ổn (mới đi hồi tháng 11). QL30 thì hơi hẹp nhưng chạy cũng được. Đường không kẹt xe thì đi khoảng dưới 5 tiếng. Nhưng QL1 với cao tốc Trung Lương thì bác biết rồi đấy ...
Đi tuyến bác đưa ra là ổn rồi bác chủ. Chùa Bà trước. Mấy chỗ kia là đi chơi thì linh động gia giảm theo cảm hứng cho phù hợp.
1/- Ngày 1 : SG - Cao tốc Trung Lương - Trung Lương - QL1a - An Hữu - QL30 - cầu Cao Lãnh - N2 - cầu Vàm Cống - QL91 - Long Xuyên - QL91 - Châu Đốc.
2/- Ngày 2 : Châu Đốc - QL91 - Nhà Bàng - rẽ trái TL948 - Rừng tràm Trà Sư - TL948 - Tri Tôn - TL941 - Lộ Tẻ Tri Tôn - QL91 - Long Xuyên - QL91 - Lộ Tẻ Rạch Giá - cao tốc Lộ Tẻ Rạch Sỏi - Rạch Sỏi - QL61 - Tắc Cậu - QL63 - Cà Mau
3/- Ngày 3 : Cà Mau - QL1a - Cha Diệp - QL1a - Sóc Trăng - QL1a - Cần Thơ - QL1a - SG
2/- Ngày 2 : Châu Đốc - QL91 - Nhà Bàng - rẽ trái TL948 - Rừng tràm Trà Sư - TL948 - Tri Tôn - TL941 - Lộ Tẻ Tri Tôn - QL91 - Long Xuyên - QL91 - Lộ Tẻ Rạch Giá - cao tốc Lộ Tẻ Rạch Sỏi - Rạch Sỏi - QL61 - Tắc Cậu - QL63 - Cà Mau
3/- Ngày 3 : Cà Mau - QL1a - Cha Diệp - QL1a - Sóc Trăng - QL1a - Cần Thơ - QL1a - SG
Em nghe nói đường QL-PH đã sửa chữa xong ok lắm phải không bác?1/- Ngày 1 : SG - Cao tốc Trung Lương - Trung Lương - QL1a - An Hữu - QL30 - cầu Cao Lãnh - N2 - cầu Vàm Cống - QL91 - Long Xuyên - QL91 - Châu Đốc.
2/- Ngày 2 : Châu Đốc - QL91 - Nhà Bàng - rẽ trái TL948 - Rừng tràm Trà Sư - TL948 - Tri Tôn - TL941 - Lộ Tẻ Tri Tôn - QL91 - Long Xuyên - QL91 - Lộ Tẻ Rạch Giá - cao tốc Lộ Tẻ Rạch Sỏi - Rạch Sỏi - QL61 - Tắc Cậu - QL63 - Cà Mau
3/- Ngày 3 : Cà Mau - QL1a - Cha Diệp - QL1a - Sóc Trăng - QL1a - Cần Thơ - QL1a - SG
Nay 30 AL nên Bác chủ nên đi QL62-DT819 phà Hồng ngự-Phà Tân châu.Mới đi (Lượt về-sedan) bữa trước rất ổn.Ko thì đi Ql1-Sadec.Qlo 30 đông nghịt nối đuôi kinh dị
trưa nay 12g mình mới xuất phát, đi tối k dám đi phà bác ơiNay 30 AL nên Bác chủ nên đi QL62-DT819 phà Hồng ngự-Phà Tân châu.Mới đi (Lượt về-sedan) bữa trước rất ổn.Ko thì đi Ql1-Sadec.Qlo 30 đông nghịt nối đuôi kinh dị