24/3/10
4.364
3.876
113
Bác
Bác nói chuyện như đùa. Sau 80k or 5 năm thì mới đau đầu. Trước đó thì khác nào Thánh chỉ đổ dầu chạy.

Xe nào cũng vậy, thay đồ đàng hoàng chính hãng thì ko xe nào ko lành hết. Có điều bmw giá hàng Geniuen thì phải mắc thui- còn nếu thay đồ oem hay tháo xe thì phải có nghề.

bác chủ nói mua con e71 (ha cấp 3) thì hoặc bác phải có nghề cao hai là phải dự phòng nhiều xèng (chính hãng nhé)
Em thay đồ genuine tự ship hoặc nhờ anh em ship thôi chi phí cũng tầm trăm củ cho 5 năm hay 10 vạn thì cũng có đáng gì mà phải thay oem hay tháo xe, hàng bãi chi để bị nó hành. Bọn em chưa 1 lần đặt chân vào hãng mà cũng tay mơ chơi thôi pác ạ, thời này gara sửa hay làm mấy loại xe này cũng nhiều chứ đâu khó khăn gì như pác kể.

Hạng B2
27/12/06
126
32
28
Em cũng đi từ xe Nhật qua e71 luôn được 1 năm rồi và thấy cũng không vấn đề gì. Anh em trong hội X+ cũng chỉ dẫn rất cụ thể. Em nghĩ muốn chơi thì cứ tới luôn thôi không phải ngại.

Tập Lái
7/1/18
15
7
3
47
E cũng thích fom x6 qúa đẹp , đang mon men muốn kiếm e E71 , lúc đó nhờ bác cubibmw va haingc tư vấn giúp nhé :)

Hạng B2
27/12/06
126
32
28
Em thì chưa đủ tuổi để tư vấn. Bác cubibmw thì dư tuổi. Nếu bác quan tâm thì bác nhờ bác Xì Trum Tí Đô add vô hội X+ sẽ học hỏi được nhiều điều từ các bác có nhiều kinh nghiệm.

Tập Lái
4/9/17
8
2
3
37
bác cubi có thể send mình sdt đc ko? Đệ mới lấy con X6 nên có vài vấn đề cần bác tư vấn. Mong bác hồi âm.

• Like
Reactions: Bacbuoncuoi
Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
bác cubi có thể send mình sdt đc ko? Đệ mới lấy con X6 nên có vài vấn đề cần bác tư vấn. Mong bác hồi âm.
Tuần sau mình cũng lấy X6, bác Cubi cho mình số phone nữa nhe. Thank bác