Hạng C
10/12/13
587
6.903
93
mua chiếc xe, cuối cùng sự thoải mái tiện nghi là thực tế nhất. Còn những cái công nghệ này nọ được bữa đầu. Lexus là 1 lựa chọn chính xác ! Volvo nội thất ko bằng Lexus.

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
755
499
63
Nếu bac không phải là fan cua Volvo thì ES 250 là lựa chọn tốt nhất là ES đã bổ sung thêm gói an toan LSS 2. Mình cũng phân vân giữa các Sedan hạng D và cuối cùng chọn ES. Chỉ có một vấn đề không hiểu lắm năm là tại sao ES 250 bị cắt mất camera 360 và rèm che nắng cửa kính sau. Mấy thứ này thực sự cần thiết và không và không làm cho xe đội giá thêm bao nhiêu. Mà lắp thêm thì lại mất bảo hành.

• Like
Reactions: panasonic
Hạng C
10/12/13
587
6.903
93
Nếu bac không phải là fan cua Volvo thì ES 250 là lựa chọn tốt nhất là ES đã bổ sung thêm gói an toan LSS 2. Mình cũng phân vân giữa các Sedan hạng D và cuối cùng chọn ES. Chỉ có một vấn đề không hiểu lắm năm là tại sao ES 250 bị cắt mất camera 360 và rèm che nắng cửa kính sau. Mấy thứ này thực sự cần thiết và không và không làm cho xe đội giá thêm bao nhiêu. Mà lắp thêm thì lại mất bảo hành.
bạn mua lâu chưa ? mình cũng đang chuẩn bị lấy em này, định đợi autoshow cuối tháng này xem sao.
ES 250 cắt mất mấy món đó dồn qua 300h thì kể cũng bất tiện thật. Mà chơi xe nhiều thì lại ko thích độ đẽo hay đụng chạm gì cả.

Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
bạn mua lâu chưa ? mình cũng đang chuẩn bị lấy em này, định đợi autoshow cuối tháng này xem sao.
ES 250 cắt mất mấy món đó dồn qua 300h thì kể cũng bất tiện thật. Mà chơi xe nhiều thì lại ko thích độ đẽo hay đụng chạm gì cả.
Nên lấy 300h, vì có 2 điểm
- hybrid nên sẽ thấy lexus vốn đã êm sẽ rất êm.
- cái loa trên 250 bây h em phát hiện là hơi dở, ngồi hành ghế sau gần như ko nghe đc gì, thôi chấp nhận thêm nửa củ cho nó sướng thằng người, ôm xe vài năm đỡ hối hận.

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
755
499
63
Mình sắp nhận xe. Đặt mất 4 tháng. Đang nghĩ cách lắp camera mà không đụng chạm đến hệ thống điện. Mình hỏi đại lý không nhận lắp.

Tập Lái
27/12/10
34
17
8
Sao bác k nghiên cứu mec E. Đi đảm bảo sướng hơn Lexus, thương hiệu sang hơn Volvo, đại lý lại nhiều nơi. Giá cũng chỉ bằng volvo , tiết kiệm dc 1/2 tỷ so với Lexus. Chứ Bmw thì ai phải chăm và hiểu xe, chứ k là mệt mỏi lắm,...