Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
10/9/12
22
0
0
34
Him Lam Land - 0902.272.371
nihongo nói:
valetino rossi nói:
Gửi Bác Chủ
Với tầm tiền đó, bác mua căn hộ Him Lam Riverside bên em đi bác.
Mặc dù không được Penthouse như HAGL nhưng với tầm giá chừng 3,5 tỷ
là bác sở hữu căn hộ DT 100m2 tầng 10 - 15 bên Him Lam Riverside bên em.
View lại nhìn ra khu Him Lam Tân Hưng.
Nội thất giao hoàn thiện 90%, trong tháng này bác mà mua
bên em tặng bác thêm Voucher mua nội thất 100 triệu để bác hoàn thiện
vì bên em không trang bị: Tivi, bàn ăn, Sopha và giường vì cái đó để khách hàng chọn theo sở thích.
Bên em sắp xong nhà mẫu mới bác ghé xem lun
tháng 6/2013 là giao nhà rồi, quá gần lun

Bác quan tâm thì alo em - <span style=""color: #ff0000;"">0902.272.371</span>
<span style=""color: #ff0000;"">hoặc cho em cái email e gửi bác thông tin cụ thể</span>

Giá 35 triệu/1m2 chưa thuế có điên mới mua. Cứ nhìn HAGL giảm giá là biết giá gốc nó chừng 22-25 là cùng. Còn lại thì gọi là tiền cún cho chủ đầu tư,.
Bác không thích thì cũng đâu cần ném đá mạnh tay vậy đâu bác, sân chơi chung mà tìm cơ hội thôi.Bên HAGL giảm giá cũng là đối thủ bên em, nãy cũng có bác chào HAGL trong thớt này mà em có ném đá cái nào hay chê bai HAGL gì đâu bác, mình chỉ giới thiệu cái mình có thui

Hạng B2
5/5/07
213
158
43
Cám ơn bác Valentino đã cho thêm 1 lựa chọn. Tuy nhiên với thời buổi bây giờ 35tr/m2 thì chát quá. Với tầm tiền đó, ở Penthouse rộng rãi hơn vẫn sướng hơn các bác nhỉ, dù là penthouse thuộc dự án trung bình.
Em nghĩ như vậy đó. Có gì các bác khuyên thêm.

Hạng B2
25/6/12
242
0
16
43
Với tầm ấy mua nhà phố (gom hàng đi bác) đừng đâm đầu vào chung cư kẻo ân hận. Vì hiện nay nhiều CĐT đem dự án hoặc căn hộ đi cho NH rồi... lúc NH nó siết thì nó báo bác là CĐT và người mua tự giải quyết với nhau thì cũng phiền

Hạng B2
5/5/07
213
158
43
sihu nói:
Với tầm ấy mua nhà phố (gom hàng đi bác) đừng đâm đầu vào chung cư kẻo ân hận. Vì hiện nay nhiều CĐT đem dự án hoặc căn hộ đi cho NH rồi... lúc NH nó siết thì nó báo bác là CĐT và người mua tự giải quyết với nhau thì cũng phiền

Em thấy HAGL3 đang thu hs các căn hộ để làm sổ đỏ rồi đó bác.

Status
Không mở trả lời sau này.