Hạng B1
7/8/10
84
49
18
39
Xin phép chia sẻ video Tour Phan Thiết-Nha Trang-Đà lạt
Đây là chuyến đi năm rồi của gia đình em

Lần đầu tiên em đi cung đường ven biển này,thật bất ngờ vì những cung đường đẹp này.

Cái cảm giác đi những đường đèo thật tuyệt đối với những người mới lái như em

Những kỷ niệm này em muốn chia sẻ cùng các Bác

Các bác cùng chia sẻ với em nhé

Last edited by a moderator:
Hạng B1
7/8/10
84
49
18
39
Chúc mừng bác đã trải nghiệm được cung đường rất đẹp 716B - ven biển Ninh Thuận -702 ra Nha Trang & 27C lên Dalat.
Lần trải nghiệm sau, bác thử chạy đêm sẽ có cảm giác lạ hơn nữa :)

Chạy đêm hả Bác :mad:
Đêm buồn ngủ và không dừng lại để ngắm cảnh + tắm biển
Nghe bí ẩn quá hóng Bác show thêm :)
Xin phép chia sẻ video Tour Phan Thiết-Nha Trang-Đà lạt

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thichthihoi
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Chúc mừng bác chuyến đi tuyệt vời. Vừa rồi em và gia đình có đi Phan Thiết chơi mấy ngày khi dịch mới vài ca. Sau khi em vừa về thì Phan Thiết có ca nhiễm. :(

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Chúc mừng bác đã trải nghiệm được cung đường rất đẹp 716B - ven biển Ninh Thuận -702 ra Nha Trang & 27C lên Dalat.
Đúng bác. Chạy đêm có thú vị của chạy đêm, mặc dù hơi buồn ngủ. Cách đây 2 năm em chạy từ SG ra HN ban đêm, cảm giác giờ vẫn thích.

Hạng B2
13/9/17
157
496
63
Có đại ca phượt @Sixsense vào còm là nhất dồi. Mình rất hay đọc bài viết chia sẽ trãi nghiệm các cung đường của ảnh. Lối viết rất có tâm và vui vẻ

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Hcivic
Hạng B2
13/9/17
157
496
63
Đây là chuyến đi năm rồi của gia đình em

Lần đầu tiên em đi cung đường ven biển này,thật bất ngờ vì những cung đường đẹp này.

Cái cảm giác đi những đường đèo thật tuyệt đối với những người mới lái như em

Những kỷ niệm này em muốn chia sẻ cùng các Bác

Các bác cùng chia sẻ với em nhé
Đúng như tiêu đề là chia sẽ video. Nếu có lối kể chuyện bằng văn xuôi tô đậm chi tiết cho the family trip trên thì tuyệt cú mèo hơn.
Tỉ dụ cung đường qua từng địa danh, con người, phố xá, quán ăn, chốn ở (nên ghé). Cả nhũng điều/điểm cần để ý hoặc nên tránh trên đường đi thì quý hoá lắm thay....

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng B2
1/8/12
239
76
28
Chúc mừng bác chủ có những trãi nghiệm đẹp. Nhớ lại cách đây 2 năm em cũng đi từ Nha Trang lên Đà lạt trên cung đường Hoa Biển, leo đèo Khánh Vĩnh, trên cung đường này chỉ thấy 1 mình mình leo thôi còn lại là toàn đi ngược chiều, suy nghĩ lại mới thấy mình đi bậy người ta từ Đà lạt về Nha Trang chứ có ai đi như mình đâu, leo cái đèo đó với độ cao 2500m so với mặt nước biển xe em máy 2.4 mà có khi phải đạp lúc sàn mới chạy bình thường được.

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
lễ này em đang lựa chọn Phan Thiết hoặc Đà Lạt đây, chưa biết đi cái nào.

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Hay quá bác chủ!
Mình cũng định lễ 30/4 này làm chuyến Nha Trang - Đà Lạt; không biết tình hình giãn cách xã hội ở Nha Trang và Đà Lạt thế nào? Bác nào ở Nha Trang và Đà Lạt cho xin vài thông tin để chuẩn bị tinh thần :). Nghe nói đang cấm biển? Cám ơn nhiều