Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53
RE: Xin phép hỏi về thảm chân và trải sàn Mer C230

Xin cám ơn các Bác nhé, em k lắp đặt được j cả. Ra lê van lương, em định trải sàn ---> thợ k dám làm, nói rằng bọn em sợ điện của Mer GIẬT.

Hạng C
24/8/04
561
0
0
46
Gần ga, xa trường học!

Trích đoạn: AC_Milan

Xe bác Parker có màn hình rồi, sao lại phải mua màn hình nữa???

Hi bác AC, xe e chỉ có màn hình display bé bé thôi chứ ko phải là màn hình 7" loại DVD Navigation.

i30
Hạng B2
17/3/08
435
1
16
53
Hà Nội

(Xin cám ơn các Bác nhé, em k lắp đặt được j cả. Ra lê van lương, em định trải sàn ---> thợ k dám làm, nói rằng bọn em sợ điện của Mer GIẬT. )

Em xin khuyên các anh em đi C class 2008 ra tự cắt thảm trải sàn đi các bác, vừa đẹp lại rộng che được toàn bộ phần sàn tránh đất cáT DÍNH VÀO sàn xe, Em đã cắt rồi chọn loại thảm còn xịn hơn thảm hãng đẹp lém, cần bảo nó chế khuy gài như xịn giá lại hợp lý khoảng 7,8 trăm gì đó. ĐC ở HN dốc Bà Triệu rẽ phải đến giữa ngã ba phố Ngô Văn Sở có cái hàng thảm bảo nó đo vẽ cắt cực chuẩn. Kính các Bác

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

@mrbvn: chúc mừng bác có xe mới nhé, xe bác mầu bạc hay đen? Tuần trước Cty em cũng lấy 1 em C230 bạc ở bên đấy, được hãng khuyến mại bộ thảm và 2 lần thay dầu free (cái này do trễ HD từ năm ngoái nên Ngôi Sao chủ động hỗ trợ khách hàng). Bác cứ để nguyên bản chạy 1 thời gian xem thế nào, nói thật là cũng chẳng biết độ thêm cái gì ngoài mua bộ chắn bùn theo xe khoảng 900K.
Bác HT chuyển mạng GSM cho hỏi tí. Mua cái đó ở đấu vậy bác, có kèm lắp đặt k ạ. em thấy xe đi mưa, k có súng mà nó bắn lung tung quá.

Hạng B2
13/9/05
345
1
18
47

@mrbvn: bác đặt hàng của bên Ngôi Sao luôn ý, giá cả ghi rõ trong catalog phụ kiện Merc C mà. Xe C230 bên em lấy mới bị chúng nó chơi mất cái mặt gương bên tài, mịa chúng nó chứ sao không có cách nào tiêu diệt được bọn đạo tặc này:mad:.