Hạng C
2/10/07
817
4.241
93
57
Akon nói:
Cái này yên tâm bác ơi,ổng là Mod của 1trang web khá có tiếng tăm từ đó đến giờ. E sữ dụng từ đó đến giờ lần nào bi trục trặc nhắn yahoo là gữi ngay acc khác cho xài. E xài 2 máy 2 mạng khác nhau dow xen kẽ chẳng thấy bị khóa bao giờ.
Mod hay là cái gì em không quan tâm , quan trọng là mua acc bằng cc chôm , nên bị khóa acc là chuyện bình thường và người mua cũng nên biết trước chuyện này .

xephaoma nói:
Bác Nguyên và bác Trai: Đay là số đt của nó nè, nó tên Dũng. khoảng hai mấy tuổi thôi nhưng là Mod bên mocxi đó bác:D. Em mua acc Rapid của nó 300k xài một năm down tẹt ga luôn. Uy tín lắm nha. Điều này bác cứ hỏi Lienthanhquyet thì sẽ rõ. 0936490940

Tự khai nhá:D:D

Hạng B2
1/8/07
424
0
18
hp67 nói:
Akon nói:
Cái này yên tâm bác ơi,ổng là Mod của 1trang web khá có tiếng tăm từ đó đến giờ. E sữ dụng từ đó đến giờ lần nào bi trục trặc nhắn yahoo là gữi ngay acc khác cho xài. E xài 2 máy 2 mạng khác nhau dow xen kẽ chẳng thấy bị khóa bao giờ.
Mod hay là cái gì em không quan tâm , quan trọng là mua acc bằng cc chôm , nên bị khóa acc là chuyện bình thường và người mua cũng nên biết trước chuyện này .
Vậy nên trong suốt thời gian bảo hành cho mình mới có vụ 1 đổi 1 nếu acc die. Em xài 1 lần bị die pm nó để lấy acc khác đến giờ vẫn chưa thấy hồi âm:mad::mad: Tốt nhất là cứ mua chính hãng cho nó lành

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM
Trùi thì các bác cứ so sánh: chính hãng khoảng chai rưỡi còn cc chùa 300K cái nào cũng có giá của nó hết bác ạ :D

Hạng C
27/6/07
889
1
18
híc, đại gia mà vào đây xin account là sao?

bác trai dùng CC mua cái account Mega life time á, đâu tầm có $200, dùng để down soft ở megaupload hhay megavideo đều ok, xài đến cuối đời luôn á .

kg thì dùng 1 hosting dung lượng khá, leech file về bằng rapidleech là ok mà

Hạng B2
24/9/06
416
2
18
hôm nay em mới check pm của pác :). Nếu bác cần down nhiều và thường xuyên thì bác nên mua 1 cái, còn nếu ko thường xuyên thì pác send cái đống link mega hay rapid cho em, rồi em sẽ leech nó về server của em cho pác :)

Hạng D
23/10/04
2.240
1.898
113
xephaoma nói:
Bác Nguyên và bác Trai: Đay là số đt của nó nè, nó tên Dũng. khoảng hai mấy tuổi thôi nhưng là Mod bên mocxi đó bác:D. Em mua acc Rapid của nó 300k xài một năm down tẹt ga luôn. Uy tín lắm nha. Điều này bác cứ hỏi Lienthanhquyet thì sẽ rõ. 0936490940

Em confirm bác Xephaoma, em nghe lời đường mật bác ấy, mua 1 cái acc down tẹt ga thoải mái luôn, bị pan 1 lần và đã được bảo hành đổi cho cái khác, chú ý đừng down cùng lúc 2 IP là Rapid nó phát hiện.
Nghe bác Xephaoma đồn, HT FFC cũng khá trùm vụ này, chả biết như thế nào ? :)

Last edited by a moderator: