Hạng C
3/12/19
723
2.029
93
Đồng nai
thớt này toàn sales vô bình luận không thì phải ^^.
Theo em mua xe gia đình thì cứ em nào vk ck cụ nhìn ưng mắt, leo lên lái thử vài vòng thấy ok là múc thôi, xe giờ nó cũng sem sem nhau hết cụ ạ. xe mình mình đi nên mình thích là được.
Chúc cụ sớm sắm được xe.

Tập Lái
3/9/18
6
0
1
34
Mazda tuy có nhiều ý kiến chê không gian xe nhỏ, không bằng các dòng xe cùng phân khúc, tuy nhiên 1 chiếc xe vận hành còn kéo theo nhiều yếu tố khác nữa nhất là an toàn. cái này thì e đánh giá cao mazda

Tập Lái
15/9/17
11
0
1
36
Nhà e mua năm ngoái cảm nhận chạy cho đến giờ là xe đầm, êm, chống ồn tốt, ban đầu cũng ngại vì chật hơn xe trong phân khúc nhưng thực ra bước lên xe thfi cũng ko đáng kể

Tập Lái
14/9/17
13
0
1
37
Sao cụ ko trực tiếp ra showroom trải nghiệm là rõ nhất mà. cái này chỉ có tự m đi test mới chính xác thôi cụ còn ctinhs năng hay option mn cũng review cho cụ rồi

Tập Lái
23/9/17
8
0
1
36
Sao cụ ko trực tiếp ra showroom trải nghiệm là rõ nhất mà. cái này chỉ có tự m đi test mới chính xác thôi cụ còn ctinhs năng hay option mn cũng review cho cụ rồi
thấy cũng ok, nhà e năm nay tính mua mà chắc lên M3 cho rộng rãi thêm chút, tính năng cũng nhiều hơn

23/9/17
12
0
1
36
M3 năm nay thiết kế thì quá đẹp rồi, nghe đồn có giải thiết kế nên đợt này Mazda cũng chơi lớn giảm giá mạnh chứ các hãng gần như ko giảm hoặc giảm rất ít

Tập Lái
24/8/18
16
0
1
37
Đợt này đang giảm giá để kích cầu nên cụ mua xe thời điểm này hợp lý luôn, rộng hay chật cụ cứ ra showroom mazda check là rõ ngay

Hạng B1
6/11/19
88
16
3
26
Hiện chương trình hết ngày hôm nay ạ. Anh chị có nhu cầu thì ghé showroom e tham khảo đi ạ ^^.

Tập Lái
14/9/17
17
0
1
37
Đợt này đang giảm giá để kích cầu nên cụ mua xe thời điểm này hợp lý luôn, rộng hay chật cụ cứ ra showroom mazda check là rõ ngay
Nhà em cũng tầm chiều cao này, thấy ko chật cụ ạ, không thực sự rộng rãi thôi chứ còn nhỏ hơn các xe khác cũng chỉ vài cm ko đáng kể là bao

Tập Lái
24/8/18
13
0
1
37
Nhà em cũng tầm chiều cao này, thấy ko chật cụ ạ, không thực sự rộng rãi thôi chứ còn nhỏ hơn các xe khác cũng chỉ vài cm ko đáng kể là bao
đúng rồi, quan trọng là thiết kế, bố trí nội thất trong xe nữa chứ ko phải chỉ nhìn vào kích thước công bố để đánh giá được