Tập Lái
13/9/17
17
0
1
37
Nhà này chiều cao 2 vc gần như nhà t luôn, nhưng vợ t còn cao hơn đc mấy cm =)) ngồi vô tư chứ làm gì mà chật. Đang giảm giá mua được đấy

Tập Lái
14/9/17
14
0
1
36
Điểm cộng của Mazda lúc nào cũng đầu tư khá nhiều vào tính năng an toàn trên xe, cái này e quan trọng nhiều hơn là giá cả hay rộng, chật, tất nhiên xe phải ngồi thoải mái thì mới có thể lái tốt nhưng chiếc này thì khá thoải mái rồi. Theo cảm nhận của e là vậy

Tập Lái
25/8/18
7
0
1
37
Quất luôn bác ơi, đi con này gói an toàn đầy đủ an tâm hơn. đèn pha và đèn định vị LED, gạt nước mưa tự động, hệ thống kiểm soát hành trình Cruise Control, hệ thống kết nối MZD Connect, hệ thống khởi động thông minh, tuỳ chọn hiển thị thông tin trên kính lái, hệ thống cảnh báo giao thông phía sau đều đầy đủ, xét về tính an toàn của 1 chiếc xe thì M2 đáp ứng đủ

Tập Lái
3/9/18
6
0
1
34
Quất luôn bác ơi, đi con này gói an toàn đầy đủ an tâm hơn. đèn pha và đèn định vị LED, gạt nước mưa tự động, hệ thống kiểm soát hành trình Cruise Control, hệ thống kết nối MZD Connect, hệ thống khởi động thông minh, tuỳ chọn hiển thị thông tin trên kính lái, hệ thống cảnh báo giao thông phía sau đều đầy đủ, xét về tính an toàn của 1 chiếc xe thì M2 đáp ứng đủ
Bản luxury đang giảm 30tr tính ra còn khoảng 570tr thì cũng hợp lý, chỉ ko biết có thêm ưu đãi gì từng showroom hay ko thôi

Tập Lái
24/9/17
31
0
6
36
Nhà em cũng đang tham khảo chiếc này nhưng chưa biết chnj phiên ản nào cho phù hợp thôi
deluxe hoặc luxury đó cụ, quan trọng mức giá có bao nhiêu thôi chứ còn premium thì cũng chỉ là có thêm nhiều option, nhiều đồ chơi hơn thôi

Tập Lái
24/9/17
8
0
3
36
So với nhiều xe thì cũng có nhỏ hơn nhưng ko đến nỗi chật đâu cụ, chênh có vài cm nhằm nhò j. 1 bác chứ 2 người như bác vẫn ok

Tập Lái
14/9/17
9
0
3
36
e chỉ ko thích kiểu thiết kế hơi hiền như này thôi
thiết kế đặc trưng của hãng mà bạn, tùy cảm nhận mn thôi riêng em lại thích. Nói chung tùy cảm nhận về thẩm mỹ của mỗi người

Tập Lái
24/9/17
11
1
3
36
thiết kế đặc trưng của hãng mà bạn, tùy cảm nhận mn thôi riêng em lại thích. Nói chung tùy cảm nhận về thẩm mỹ của mỗi người
Kiểu thiết kế này của Mazda từng có chiếc M3 lọt top 13 chiếc đẹp nhất rồi đấy bác, năm nay đạt giải thiết kế thế giới. Tuy không hầm hố nhưng đâu phải kiểu bánh bèo đâu. Quan trọng cảm giác lái như nào, xe đầm hay ko, option như nào thôi