Tập Lái
26/9/17
11
1
3
36
Không gian xe mà với tầm vóc người Việt mình tôi thấy là ổn, ngồi có ghế dựa điều chỉnh vô tư, chỗ để chân rộng, kể cả hàng 2 không phải rộng lắm nhưng vợ con ngồi vô tư, ríu rít suốt

Tập Lái
23/9/17
11
0
1
36
Không gian xe mà với tầm vóc người Việt mình tôi thấy là ổn, ngồi có ghế dựa điều chỉnh vô tư, chỗ để chân rộng, kể cả hàng 2 không phải rộng lắm nhưng vợ con ngồi vô tư, ríu rít suốt
Hôm e theo ông anh đi xem con này thấy được phết, ông đấy cũng trên mét bảy chứ không phải thấp, thớt chả lo chật đâu mà

Tập Lái
24/8/18
13
0
1
37
Tôi chạy con này thoáng rộng bình thường không chật đâu ông, cách âm tốt, động cơ khỏe, mà xăng hao ít, chạy trăm cây cũng hơn 6 lít thôi

Tập Lái
24/9/17
12
0
1
36
Tôi chạy con này thoáng rộng bình thường không chật đâu ông, cách âm tốt, động cơ khỏe, mà xăng hao ít, chạy trăm cây cũng hơn 6 lít thôi
Đường quê nhà em xấu lắm, liệu chạy em này ngon không bác nhỉ? Hay chỉ tèng tèng chạy được trong thành phố thôi???

3/9/18
9
0
1
36
Đường quê nhà em xấu lắm, liệu chạy em này ngon không bác nhỉ? Hay chỉ tèng tèng chạy được trong thành phố thôi???
Con này gầm cao bác, chạy đường xấu vô tư, kể cả đường đèo dốc cũng ổn vì động cơ nó khỏe

Tập Lái
14/9/17
12
0
1
36
Em nghe bảo con New Mazda 2 còn có hệ thống điều khiển G-Vectoring Control Plus, kiểm soát xe ổn định hơn ở tốc độ cao phải không các bác? Em chưa có tiền mà cũng muốn hóng kinh nghiệm các bác tí

Tập Lái
26/9/17
12
0
1
36
Chật chội gì tầm này, mai dẫn vợ ra showroom leo lên lái vài vòng xem nó ra làm sao là biết ngay, nghe 9 người 10 ý rồi loạn óc ông ơi

Tập Lái
26/9/17
10
0
3
36
Chật chội gì tầm này, mai dẫn vợ ra showroom leo lên lái vài vòng xem nó ra làm sao là biết ngay, nghe 9 người 10 ý rồi loạn óc ông ơi
Loạn đã đành, nghe mấy ông sale nói nữa thì xác cmn định khó mua xe, mua con gì chả có sale hãng khác vào chê, em là em cũng cứ thích đi nhìn trực tiếp

Tập Lái
25/9/17
8
0
3
36
Con này đang được ưu đãi giảm giá lên đến 3 chục củ, hốt được đấy cụ, lái ngon mà dòng này đỡ hao xăng

Tập Lái
23/9/17
11
0
1
36
Con này được, nhà anh trai tôi đang chạy, nhà ông đấy toàn người to cao mà ngồi vô tư, như tôi 1m70 ngồi thoải mái, không vấn đề gì đâu