Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
30/10/13
238
37
28
www.giaxeotohonda.com.vn
Cần inbox Top + km.
Bác Vinh cho mình thông tin City 2017 + KM nha. Cám ơn bác nhiều. Hihi
Em ở Bình Tân đang nghía City 1.5 CVT Top trắng. Bác sale nào mật báo giúp em cái giá lăn bánh và kmai tốt nhất luôn nha . E tính vay 70%, bác cho ngân hàng nào ls tốt nhất lun nhé
Các bác kiểm tra inbox nha . Call trực tiếp giúp em để có khuyến mãi tốt nhất cho từng thời điểm ah .

Hạng B2
22/6/17
229
30.355
93
TW2
Ra biển SG 670 củ khoai cho bản TOP, các bác đòi giá thấp hơn nữa thì sale biết bao lâu mới giàu đây khà khà. Mà City đăng ký mấy tháng mới có xe, mua Civic nhanh có xe hơn đó các bác
Oh vậy mà sales cứ khăng khăng cuối tháng 6 giao xe!!! Đúng là miêng Sales!
Mà bản 1.5AT với 1.5 Top chỉ chênh nhau option 3 món ko quan trọng mà giá chênh gần cả trăm củ.
1> 4 loa với 8 loa => ko quan trọng, lo mà chạy xe chứ có phải ở nhà đâu mà nghe nhạc!!!!
2> 4 túi khí với 6 túi khí: Xe bình dân,Chạy điềm đạm tí, Chạy thành phố kẹt xe suốt 4 túi khí đc rồi!!!Còn chạy trẻ trâu thì 10 túi khí cũng chết như thường!!!
3> Ghế nĩ & ghế da ( da cũng thường ko xịn lắm) tiết kiệm thì chạy ghế nĩ cũng đc (lưu ý nĩ của Honda cũng cao cấp chứ ko lỡm)
=> Thấy bảo deal đc giá con 1.5AT giá 528 lăn bánh tầm 590tr có vẻ hợp lý, con 1.5 Top lăn bánh 670tr chênh cả 80tr làm đc khối việc!!!Chạy chừng 2 năm nâng cấp bán lại tầm 530tr dễ bán hơn con Top 670 muốn bán lại 600 cũng căng ah vì lúc đó các hãng xe cạnh tranh nhiều , giảm giá , mẫu mới giá hợp lý hơn!!!
Vài ý kiến cá nhân, ae mua xe lần đầu nên cân nhắc!

• Like
Reactions: thanh hinh
Hạng F
12/10/16
7.491
6.347
113
Oh vậy mà sales cứ khăng khăng cuối tháng 6 giao xe!!! Đúng là miêng Sales!
Mà bản 1.5AT với 1.5 Top chỉ chênh nhau option 3 món ko quan trọng mà giá chênh gần cả trăm củ.
1> 4 loa với 8 loa => ko quan trọng, lo mà chạy xe chứ có phải ở nhà đâu mà nghe nhạc!!!!
2> 4 túi khí với 6 túi khí: Xe bình dân,Chạy điềm đạm tí, Chạy thành phố kẹt xe suốt 4 túi khí đc rồi!!!Còn chạy trẻ trâu thì 10 túi khí cũng chết như thường!!!
3> Ghế nĩ & ghế da ( da cũng thường ko xịn lắm) tiết kiệm thì chạy ghế nĩ cũng đc (lưu ý nĩ của Honda cũng cao cấp chứ ko lỡm)
=> Thấy bảo deal đc giá con 1.5AT giá 528 lăn bánh tầm 590tr có vẻ hợp lý, con 1.5 Top lăn bánh 670tr chênh cả 80tr làm đc khối việc!!!Chạy chừng 2 năm nâng cấp bán lại tầm 530tr dễ bán hơn con Top 670 muốn bán lại 600 cũng căng ah vì lúc đó các hãng xe cạnh tranh nhiều , giảm giá , mẫu mới giá hợp lý hơn!!!
Vài ý kiến cá nhân, ae mua xe lần đầu nên cân nhắc!
670 chưa deal bác ơi, deal đẹp thì 645 ngon choét hì hì

Status
Không mở trả lời sau này.