Hạng B2
30/12/11
253
126
43
35
Chào các bác sử dụng xe Honda, em làm box này với mục đích xin thông tin gara uy tín ở TP HCM chuyên sửa chữa dòng xe Honda, cụ thể là CRV. Bác nào có thông tin chia sẻ giúp em với.
Thân ái!!! ^^

Xin thông tin gara uy tín sửa chữa xe Honda CR-V

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Mấy nay CRV được lên trang chủ miết vậy :D Tí nữa sẽ có thánh Hải với tôn chỉ CRV vô đối, thánh tanhd với điệp khúc phân biệt CKD-IKD và hộp số CVT của Honda như c*t, và nếu may mắn được thánh Wuyền giá lâm thì ko biết sẽ phán thế nào, Honda VN đã đưa chất xám vào công nghệ hay chưa:rolleyes:
Xin lỗi chen ngang nha bác chủ. Còn trả lời câu hỏi trọng tâm của bác chủ thì…em hổng biết :D

Hạng B2
30/12/11
253
126
43
35
Mấy nay CRV được lên trang chủ miết vậy :D Tí nữa sẽ có thánh Hải với tôn chỉ CRV vô đối, thánh tanhd với điệp khúc phân biệt CKD-IKD và hộp số CVT của Honda như c*t, và nếu may mắn được thánh Wuyền giá lâm thì ko biết sẽ phán thế nào, Honda VN đã đưa chất xám vào công nghệ hay chưa:rolleyes:
Xin lỗi chen ngang nha bác chủ. Còn trả lời câu hỏi trọng tâm của bác chủ thì…em hổng biết :D
Bác làm e muốn té ghế :)))))

Hạng D
25/10/20
1.545
14.504
98
56
bác chủ nói tìm gara mà hổng nói bị lỗi gì để AE tư zấn?nói chỏng không vậy AE nghĩ là bác chủ có ý định hổng rõ ràng,dễ lầm tưởng là dìm hàng xe CRV!nói ra đi bác chủ!

Hạng B2
18/10/21
227
618
93
Chào các bác sử dụng xe Honda, em làm box này với mục đích xin thông tin gara uy tín ở TP HCM chuyên sửa chữa dòng xe Honda, cụ thể là CRV. Bác nào có thông tin chia sẻ giúp em với.
Thân ái!!! ^^

View attachment 2609424
*Ảnh minh họa
Xe bác bị gì vậy? Đời nào? Nếu đời 2021 thì vô hãng đi bác ơi...

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa