Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
30/11/13
224
128
43
E đang rao bán nhà tromg khu Tan Qui Dong , Q.7, 1T,2L , nhà mới, giá 6t4, bác mua cho thuê e nghĩ khoảng 22,-25 tr. Quan tâm thì ib cho e, e chinh chủ nhé. Dt 6 x 15

Tập Lái
10/10/15
0
0
0
42
TP-HCM
Tình hình là nhà em mới bán căn nhà ở quê gom góp thêm được tầm 5ty5 muốn kiếm nhà MT gần trung tâm TP sầm uất để cho thuê hoặc sau này tự kinh doanh. Nhu cầu nhà ít nhất ngang 4m dài trên 15m cho thuê > 20t.

Nhưng không bít khu nào hoặc đường nào hợp lý nhờ các bác tư vấn

Xin cám ơn.
Ca này khó quá chủ thớt ơi . Nếu muốn đầu tư sinh lời nhiều thì nên chọn phân khúc đất nền liền kề xây trọ gì đó, thứ nhất vừa có dòng tiền hàng tháng tu việc cho thuê, thứ 2 là đầu cơ, thanh khoản bất động sản đó sau 2-3 năm lợi nhuận phải là 50% . bà chị tui mới rót hết 2 tỷ dưới long an xây trọ, giờ hàng tháng thu tiền cũng 18 củ tỏi, quá ngon

Tập Lái
25/3/15
3
17
2
39
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tình hình là nhà em mới bán căn nhà ở quê gom góp thêm được tầm 5ty5 muốn kiếm nhà MT gần trung tâm TP sầm uất để cho thuê hoặc sau này tự kinh doanh. Nhu cầu nhà ít nhất ngang 4m dài trên 15m cho thuê > 20t.

Nhưng không bít khu nào hoặc đường nào hợp lý nhờ các bác tư vấn 0905 79.chin bay.79

Xin cám ơn.
Bác kiếm nhà nhu cầu nhà c4 hay nhà đẹp, tính giá trị theo vị trí mt kinh doanh tốt, nhiều vị trí đạt được lắm, nhưng quan trọng bác quyết chọn đất không thôi hay nhà tương đối, hay nhà to đẹp, còn cho thuê đạt giá trị 20tr/th, với nhà 5.5tỷ không khó lắm đâu, 5x20 4 tấm, 9 phòng cho sinh viên thuê, đã thu nhập 20 tr/th, còn một phòng làm vp công ty ở Q7 nè. Nhưng mt kinh doanh, hay tiềm năng kinh doanh thuận tiện giao thông, thì bác nên cắt bớt yêu cầu về nhà, vị trí khu vực một tý

Hạng B1
28/1/11
70
23
18
36
Bác kiếm nhà nhu cầu nhà c4 hay nhà đẹp, tính giá trị theo vị trí mt kinh doanh tốt, nhiều vị trí đạt được lắm, nhưng quan trọng bác quyết chọn đất không thôi hay nhà tương đối, hay nhà to đẹp, còn cho thuê đạt giá trị 20tr/th, với nhà 5.5tỷ không khó lắm đâu, 5x20 4 tấm, 9 phòng cho sinh viên thuê, đã thu nhập 20 tr/th, còn một phòng làm vp công ty ở Q7 nè. Nhưng mt kinh doanh, hay tiềm năng kinh doanh thuận tiện giao thông, thì bác nên cắt bớt yêu cầu về nhà, vị trí khu vực một tý

em kiếm nhà C4 cũng được cho thuê tốt là OK

• Like
Reactions: Tầm Hoan
Tập Lái
14/9/15
0
5
2
33
Em đang cần tìm nhà ở trung tâm: Quận 3, Phú Nhuận, giá tầm 6ty, không cần mặt tiền chỉ cần hẻm oto vào được . Khu dân cư an ninh yên tĩnh, cho ông bà ở. Bác nào biết thì inbox em với nha

• Like
Reactions: thuymoc
Tập Lái
17/10/15
1
19
3
40
Bình Thạnh
Em đang cần tìm nhà ở trung tâm: Quận 3, Phú Nhuận, giá tầm 6ty, không cần mặt tiền chỉ cần hẻm oto vào được . Khu dân cư an ninh yên tĩnh, cho ông bà ở. Bác nào biết thì inbox em với nha
Bình Thạnh khu Chu Văn An cách Hàng Xanh 1km được không bác ? khu yên tĩnh , người lớn tuổi ở Phù hợp
5 toi- 5,5toi
dien tich 4mx18m đuong Mặt tiền 8m bác nhé
khu nay thue cung tầm 18tr ah
Bác quan tâm thì nhắn em gui email bác tham khảo .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
10/7/15
417
731
93
34
các bác nói sao chứ bữa em thấy căn MT trần khắc chân quận 1, đoạn bánh canh cua có nhà MT 3 tầng giá 5ty5 cho thuê giá 25tr/ tháng , có điều diện tích chỉ 40m2 thôi. (4x10 ) .

Hạng D
15/2/12
2.423
4.597
113
5,5 tỷ mà đòi cho thuê > 20tr/tháng, lại MT nữa là không khả thi rồi

Có căn MT đường sau lưng chợ Phạm Văn Hai cho thuê vỉ hè thôi cũng được 10tr, cả nhà chắc >20tr nhưng giá là 7 tỏi. ( 4x15m)
Ngay chợ giá đã thế, thì chỗ khác làm sao mà kiếm được

Thôi chơi ăn non căn hộ đi
Khu này có căn 4x25, 3 tầng, có 9 phòng đang cho thuê 20 chai nguyên căn, giá 6 tỏi. Ai mua có thể tiếp tục cho thuê lại giá như trên lâu dài luôn.

• Like
Reactions: taylaihanoi
Status
Không mở trả lời sau này.