Tập Lái
1/7/20
29
38
13
32
Cái miền Tây này đi chơi oải nhất, chạy tùm lum cuối cùng cũng phải vô tum nhạo!
Cần Thơ, Rạch Giá thì tối còn dj, massage giải trí còn lại hết; a nào ko biết nhạo thì cafe hầu đồng; nhà có con trẻ thì cũng vào siêu thị fastfood.
Còn 1 cái PQ nhưng mùa này ra biển lạnh.
Mỗi người mỗi cảnh anh ơi. Như em ở Nha Trang không hiểu sao mọi người cứ đi ra chơi ầm ầm trong khi có cái gì đâu. Chẳng qua kiếm chỗ đi chơi cho thay đổi không khí thôi. Đi PQ thì em bay ra rồi

• Like
Reactions: nmduc073
Tập Lái
1/7/20
29
38
13
32
Hồi xưa anh đi vậy được chứ giờ anh nghĩ vợ con anh dám đi hông ? Kiểu ngồi trên tắc rán nó phóng nhanh hơn xe máy trên bờ, và nước mấp mé be xuồng, gặp sóng là lơ ghe hì hục lấy cái ca múc nước đổ ra ngoài, sợ vợ con anh chỉ có cái trải nghiệm duy nhất là nỗi sợ hãi chứ không phải là thưởng thức nữa.
À em chỉ hỏi ý kiến thôi, chứ k rành trong đó sao, nếu nguy hiểm như vậy thì em suy nghĩ lại. Cảm ơn!

Hạng B2
24/2/14
368
192
43
Mỗi người mỗi cảnh anh ơi. Như em ở Nha Trang không hiểu sao mọi người cứ đi ra chơi ầm ầm trong khi có cái gì đâu. Chẳng qua kiếm chỗ đi chơi cho thay đổi không khí thôi. Đi PQ thì em bay ra rồi
Cũng như mình ở VT cũng không hiểu sao ngta ra :D

Hạng D
4/10/12
2.182
3.529
113
Thì cứ đi thôi a giai.
Đón Xuân vui vẻ!

Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
Đi thử EU/Bắc mỹ ..ít ra một lần ra khỏi miền đất hình chữ S ...xem sao :):):)

Các bác ở Vn mà cừ hõi đi đâu .. ở VN
Em về VN không hỏi ai đến bây giờ, cứ theo gu gờ theo ý mình, hỏi là vác ba lô đi... thế là xong....

Thế giới phẳng .4.0 chứ không còn 0.4 mà ở VN hỏi đi đâu ... ở VN

Hạng D
8/1/19
1.579
2.203
121
Đi thử EU/Bắc mỹ ..ít ra một lần ra khỏi miền đất hình chữ S ...xem sao :):):)

Các bác ở Vn mà cừ hõi đi đâu .. ở VN
Em về VN không hỏi ai đến bây giờ, cứ theo gu gờ theo ý mình, hỏi là vác ba lô đi... thế là xong....

Thế giới phẳng .4.0 chứ không còn 0.4 mà ở VN hỏi đi đâu ... ở VN
4.0 1 m2 trăm thằng lừa đảo . hỏi a e os ko hay hơn à ! bác k hỏi kẹ m bác, toi thích hỏi a e os , mn vẫn tư vấn nhiệt tình bác vào đây ho vài tiếng làm gì ?