Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Nhìn thì thích, chạy thì chán. Đó là lý do nó bị khai tử.
Còn ở mình thì có cái logo là ngon rồi, quất thôi

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Bác mua bao nhiêu vậy ? Này chỉ ngại đăng kiểm hơi cực hix
Xe của bác cả trong nhà. Ổng mua GX 460 2 năm nay mà ổng ko chịu buông! Gạ mãi mới bán. Lấy về bảo dưỡng toàn bộ với đổi số mới ( cũ 4 số) xong cũng hơn 700 ti xíu. Chạy cũng ok, nhưng e chỉ ghét 1 cái là nước ga đầu rất hỗn, lúc mới chạy hay giật mình!
Đăng kiểm thì chỉ cách nhà 1.5km nên ko sợ! E lại thích đi đăng kiểm. Hôm đổi số đăng kiểm lại đứng gần xe mà trả lời mỏi miệng luôn. Ai cũng lại xem rồi hỏi giống như bác, rồi lên ngồi thử.... ! E bít ai cũng thích nhưng ko phải ai cũng dám mua!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
14/11/09
93
65
18
Xe của bác cả trong nhà. Ổng mua GX 460 2 năm nay mà ổng ko chịu buông! Gạ mãi mới bán. Lấy về bảo dưỡng toàn bộ với đổi số mới ( cũ 4 số) xong cũng hơn 700 ti xíu. Chạy cũng ok, nhưng e chỉ ghét 1 cái là nước ga đầu rất hỗn, lúc mới chạy hay giật mình!
Đăng kiểm thì chỉ cách nhà 1.5km nên ko sợ! E lại thích đi đăng kiểm. Hôm đổi số đăng kiểm lại đứng gần xe mà trả lời mỏi miệng luôn. Ai cũng lại xem rồi hỏi giống như bác, rồi lên ngồi thử.... ! E bít ai cũng thích nhưng ko phải ai cũng dám mua!
Mình đi camry 2007, tổng chi phí bảo dưỡng sửa chữa và kể cả bảo hiểm 5 năm = 100 triệu, giờ mỗi khi đăng kiểm còn nhờ họ tìm ra lỗi xe không được. Các bạn cứ sợ đăng kiểm. Lạ thật !

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Flowers hải