Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
Re:Xin tư vấn độ lai chiếc Cub 81 năm xưa!

Chúc mừng Hải có xe mới! Mình thấy nó ngon lành cành đào đấy chứ! Khỏi độ! Cứ để zin như vậy cho hay.
P/S: hay "độ" thêm cái tủ đựng khô mực phía sau :)

Hạng B2
1/12/03
355
48
28
47
hóc bà tó

xe này còn cứng thật, bác mua được con này với giá 3t2 hơi bị ngon đó! vì em đã từng lùng xe để độ little cub nên em biết! bi giờ con này kiếm không dưới 4 chai đâu! chúc mừng bác!
em nghĩ với con này bác để jin mà đi! sơn lại thì khoảng 1t.
em cũng đang độ gần xong 1 con littlecub màu cam luôn ! đang kiếm bửng jin chưa có!bữa nào xong em post hình lên các bác xem!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Cảm ơn các bác,

Dự kiến qua Tết em sẽ sơn lại màu Cam và bọc yên trắng, ngoài ra còn hạ bánh xe 17 xuống 14 cho nó sport! :D Bằng cách thay bộ mâm và niền xe của Mio vào !

Hạng B2
5/11/08
166
1
0

vậy bác nên làm luôn đầu đèn và gắp trước, xuống bánh mà ko làm gắp nhìn chênh vênh lắm, đặt luôn cặp cốp nhựa little cup nữa là so cute

Hạng B2
1/12/03
355
48
28
47
hóc bà tó

Mr.Benly nói:
vậy bác nên làm luôn đầu đèn và gắp trước, xuống bánh mà ko làm gắp nhìn chênh vênh lắm, đặt luôn cặp cốp nhựa little cup nữa là so cute

cái vụ này thì em biết
chơi jin nha! đầu đèn 3 chai
phuộc trước 9 xị
cốp :7xị
dè trước 1 chai 3:
sơ sơ thui đó bác!
nếu được bác chơi jin thì chiến hơn

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Nếu đập xuống "én lùn" thì kiếm cánh én làm hay hơn ! Đã là 81 thì dọn cho đúng 81 là hay nhứt.
3T cũng đã có 1 Project phục chế 81 Kim vàng Giọt Lệ cho 1 OSPD, không biết bao giờ xong để Show hàng đây nữa:D
@ SaigonVW : ủa, cái yên DD là "rin" hay mua thay vô vậy bác, em nhớ hễ Cub là yên rời mà, nếu của ai khác thì em dám phán ngay là thay yên, nhưng "hàng" của bác thì em chỉ dám hỏi, không dám phán bừa kẻo có ngày lỗ đầu...!:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

Automatic nói:
@ SaigonVW : ủa, cái yên DD là "rin" hay mua thay vô vậy bác, em nhớ hễ Cub là yên rời mà, nếu của ai khác thì em dám phán ngay là thay yên, nhưng "hàng" của bác thì em chỉ dám hỏi, không dám phán bừa kẻo có ngày lỗ đầu...!:D

xe này không phải DD đâu Bác sĩ, nhưng là custom gì thì tôi không biết hix. lý do: màu sơn không phải của DD, DD ko có đề, tem cũng khác, chống nghiêng DD không có cái cục cao su an toàn (đặc sản của custom)

xe custom đa số là yên rời, ko hiểu sao anh chàng này yên liền, nhưng nhìn không zin vì yên mới quá và cái bát yên trông quá "lô".

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
5.016
93
TPHCM

Ủa em nhớ DD là yên liền mà ta

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

@ bác Giáo : ủa em có "lói" nó là DD hồi nào đâu bác?[8|]
Ý em là nghi nó đựơc thay yên DD, nhưng không dám chắc vì bác SaigonVW có nhiều xe hiếm lạ, phán lạng quạng là "hố hàng" liền !;)