Hạng D
7/7/14
1.204
1.158
113
Tuyến 2 đi xa hơn tuyến 1 nhiều nhé bác, đường thì vắng nhưng hẹp, chỉ đủ 1 lane xe hơi kèm 1 chiếc xe máy nhưng đường đã sửa toàn tuyến nên đi sướng, cảnh bên đường đẹp và qua khúc đèo con Ó có chỗ săn mây nếu đi sớm rất đẹp. Khi đèo Pren đang sửa thì đây cũng là 1 sự lựa chọn nhưng từ Tà Nung vào trung tâm TP cũng chua lắm, kẹt xe suốt.
Tuyến 3 thì đi hơi vòng nếu đi từ Tây Ninh, tuyến QL28B đường xấu nhé bác, đi sedan thì nên cẩn thận coi chừng banh lốp.
Dạ em cám ơn bác nhiều, em cũng dự định đi tuyến 2, cũng là lần đầu e đi đường này nên em cũng hơi lo ngại đường xấu, nghe bác tư vấn tuyến 2 vắng nên em cũng đi cho biết. :)

Hạng D
7/7/14
1.204
1.158
113
Tây Ninh thì đi theo hướng 2 anh nhé.
Mà ĐL tầm này lên có gì chơi đâu anh. Đi tầm tháng 10 mới lãng mạn anh :D
hehe, bà nhà em đòi đi dịp lễ này tranh thủ tụi nhỏ được nghỉ học bác ạ

• Like
Reactions: Vlad Dracul
Hạng F
3/10/15
9.851
12.131
113
Đi QL 20 cẩn thận nhé rất nhiều xxx, hôm qua em đi chơi miền tây về chạy gần 200km ko thấy trạm công an nào mà về tới sài gòn đường nguyễn văn linh cứ 1 cái đèn đỏ có 1 trạm .
Nguyễn Văn Linh giờ là nơi toàn bộ cảnh sát mò sang đứng rồi mà vì môn gì cũng có trên đường đó: vượt tốc, sai làn, lấn tuyến, cấm rẽ, độ cồn,…

Tập Lái
13/11/20
10
28
13
27
Tây Ninh bác đi từ đâu
Nếu từ Tân Biên , Tân Châu thì 1 với 2 là tiện nhất
Còn các huyện còn lại và TP Tây Ninh thì 3
Hoặc 4 : Tây Ninh -Dầu Tiếng - MPTVạn - Biên Hòa - Ql20 thẵng tiến

12/10/07
769
234
43
Sài Gòn
Tây Ninh thì cứ chọn phương án số 2 mà đi nhé. Có thể xa hơn tý nhưng đi ổn và thoải mái hơn. Bác đi GĐ thì cứ tèn tèn mà đi ( QL 20 mấy anh Rau và Khối Phân Lớn bon chen mệt lắm ).
Em cũng ở Tây Ninh đây, em đi lên rẫy ở Phước Cát và đi ĐL chơi cũng toàn chọn tuyến này. Bác đi từ hướng ngã 3 đất sét qua là đẹp ( nếu Bác ở TP Tây Ninh )

• Like
Reactions: suneo