Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
bác @zorojp.
Sorry các bác trước ! !
Em chắc chẵn không thể tin hết được. Vì online đã số em chưa gặp và cũng chưa biết, chỉ là một phía để tham khảo thôi, Các bác đưa ra nhiều ý kiến, em sẽ chốt lại sau.
Còn đến quyết định mua loại G thì em phải ngâm cứu thêm nhiều nữa. ex.
- Tìm xe, giá có phù hợp không ?
- Check xe ...
....
Rất nhiều công đoạn nhỉ.
Ui zoi ơi ! Không có tiền khổ thế ! làm con mới thì đỡ phải nhòm ngó nhiề. hehe
Nếu mục đích bác mua để phục vụ gia đình thì bác tham khảo 2 topic sau cho tăng thêm độ máu :3dcuoi:
https://www.otosaigon.com/threads/h...-trang-4-ngay-3-dem-voi-grandis-2005.8601897/
https://www.otosaigon.com/threads/g2005-phuot-sg-da-lat-4-ngay-3-dem-01-01-15-04-01-15.8640619/

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Trong này ko cho tự pr nhé!!!!
Thôi em chờ bác chủ tìm hiểu chán chê khi nào mua grandis thì em tư vấn tiếp. Chứ bacsd còn lăn tăn ko biết tới đâu đâu, mắc công hụt hẫng

@caopv: bác có sẵn tiền thuận lợi hơn em vì chỉ quyết đi tìm mua là được. Em phải tìm cách bán Zinger trong thời hạn 2 tuần rồi mới có tiền mua Grandis.
Mua xe cũ bác phải chuẩn bị sẵn tiền mặt, coi mắt thấy được là gửi sính lễ liền vì xe ngon lần chần là có người hốt sớm lắm ;-)
Hội Grandis đã nói gần hết ý, giờ chỉ còn chờ quyết tâm của bác. Thích là nhích hay thích rồi ngó hihi

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Phỉa bác gần e e cho mượn grnadis chạy chơi và tìm hỉu luôn.

• Like
Reactions: caopv
Hạng B2
8/3/13
334
329
63
Bác ở Lâm Đồng ko mai em mang tới tận nhà cho bác thử vài vòng. Từ ổ gà, cao tốc cho tới đèo dốc luôn để bác có đánh giá khách quan. Ko phải mẹ hát con khen hay đâu nhưng em cũng như bác cách đây nửa năm. Lăn tăn mãi, tìm hiểu mãi, lái thử nhiều dòng cuối cùng không có lựa chọn nào xứng đáng hơn G trong tầm 550tr. Em lê la mãi trên này riết rồi ngấm vào máu.
Mua được xe ngon cũng là cái duyên bác ạ. Em khuyên bác nên mua xe của ae trong hội hoặc đc ae trong hội giới thiệu. Dù gì xe cũng có gốc gác lịc trình bảo dưỡng thay thế để biết đường lần sau này. Và có gì còn bắt đền nhỉ anh H @nsr150lx
Sau một thời gian ngắn sở hữu thì em thấy hài lòng lắm bác ạ. Xe rộng rãi thoải mái,máy khá bốc, lái đầm, ăn uống vừa phải 9-10l/km hỗn hợp, sang chảnh phết.
Em độc thân, từ ngày có xe cứ bị mấy bé gái gửi mật thư hoài ak :3dchientrung:

Hạng B1
16/9/13
64
33
18
Grandis đi Bác chủ xe vô địch trong tầm tiền e củng chạy Grandis 05 dc một năm oi .đi đâu ai củng hỏi sao 10 nam ma con mới quá e chả biết tra lời sao bác ạ :)) Grandis là dòng cao cấp mitsu ngày xưa nội địa hoá ít về độ bền thi bac khỏi phải lo nếu Bác đã quyết oi thi quất đi ngày xưa e mua xe củng nhờ hội tư vấn chọn người bán uy tín la e quất thôi chứ e chẳng bit coi xe gi cả :)

Hạng B1
15/1/15
63
31
18
47
HCM
Thanks các Bác nhiều nhé. Các bác rất nhiệt tình.
Khổ cái ít tiền nên đã làm vất vả các Bác. Em sẽ ngâm cứu kỹ và đi tìm hiểu thêm thực tế.