Tập Lái
22/6/19
21
25
16
32
Tầm giá 500tr bác có thể tham khảo thêm Honda Civic 2013, chiếc này là bảng nâng cấp giữa đời, độ êm và độ bền chiếc này được đánh giá cao lắm. Bác ngại đời thấp quá thì ra hãng nhờ kiểm tra gầm, check lỗi máy,... Chúc bác sớm tìm được chiếc xe vừa ý nhé.
Thank Bác nhiều ạ !

Hạng B2
1/10/12
146
151
43
Biên Hoà Đồng Nai
Đi ổn đó bác, cách âm tốt, xác nặng chạy khá đầm, lên cao tốc nhẹ nhàng! Bác mua đi gia đình thì ok chừ bản này hơi ăn xăng xíu, cháu đi đường thành phố tầm 11-12l/100km còn đường trường tầm 7-8l! Xe cháu đời 2011 tới giờ chưa hư hay hòng vặt nặng! Chỉ thay những chi tiết cao su lâu ngày lão hóa thôi!

Hạng B2
5/7/18
436
397
63
Bác ngày đi 60km và cuối tuần 130km thì cũng khá nhiều đó chứ, bác nghiên cứu xe nào ăn ít xăng chút chắc ok. Theo em tầm đó thì bác nghiên cứu Nissan Sunny hoặc Toy Vios đó, 2 chiếc này đi đường xa thì yên tâm, bên trong cũng rộng. Chắc cũng tầm tiền bác cố được

Hạng C
10/1/17
541
21.133
93
Đời này ngon rồi, không dính lỗi hộp số và cái Hộp điều khiển ECM
Đi phố nhiều thì nên cân nhắc, xác nặng đề pa không nhanh và có thể hơi tốn xăng so với hạng C cùng phân khúc
Đi đường dài ngon, êm, chắc chắn, xăng okie. Có trớn vượt xe khá ổn, xe tương đối rộng rãi.

Lưu ý hệ thống giải nhiệt, valve hằng nhiệt nếu chết không để ý nó làm bục các ống dẫn nước làm mát. Các goăng dễ bị rò rì nước ( éo hiểu sao lại bị vậy, tuy nhiên fix đơn giản)

Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
- gia đình thì lấy chiếc này cũng hợp lý . hơi hao xăng hơn các dòng xe khác 1-2 lít , nhưng chạy rất đầm và chắc . vào ổ gà không xóc đít như mấy chiếc Vios, City đâu .
- Tay lái trợ lực đầu nên nặng , lái nội thành khó chịu lắm . nhưng chay quốc lộ cao tốc .dánh lái khá tốt

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
Con này bé quá Bác ạ, nhà em về quê nông sản phụ huynh gói gém cho nhiều lắm :p:p:p
gâp hang ghế 2 lại chở về hết luôn bác :p:p,cốp ko bi ngăn lại như dòng sedan,:p:p,mà đi 2 ng thôi đi 3 ng là chở dc đồ ve mà ng kia ở lại đấy :D:D:D