Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Nghe bác "thiết kế" lại xe em mê quá! Bữa nào bác thay ghế + độ thêm "Nhíp" cho Albea của em chở được 7 người được kg? Em là mê nhất mấy công nghệ mới của bác Mai Cồ Dương :D
Albea bác khó độ nhíp, bác độ mỗi bên 2 phuột giống honda lôi vậy.:)

• Like
Reactions: Zenoah and LA PHONG
Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Nghe bác "thiết kế" lại xe em mê quá! Bữa nào bác thay ghế + độ thêm "Nhíp" cho Albea của em chở được 7 người được kg? Em là mê nhất mấy công nghệ mới của bác Mai Cồ Dương :D
Khi nào bác bán em For tủn của bác với giá Doblo, em free đầu tư Albea của bác chở 9 người luôn. :D

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Thằng thợ nó xúi dại bác !
Em thì không nghĩ bác thợ xúi dại, họ nói theo kinh nghiệm của họ, mình nghe hay không là chuyện của mình. Vì thế có dại thì dại ở người nghe có biết phân tích điều đúng sai từ người nói hay không thôi bác.

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Em thì không nghĩ bác thợ xúi dại, họ nói theo kinh nghiệm của họ, mình nghe hay không là chuyện của mình. Vì thế có dại thì dại ở người nghe có biết phân tích điều đúng sai từ người nói hay không thôi bác.
Khi nào bác bán em For tủn của bác với giá Doblo, em free đầu tư Albea của bác chở 9 người luôn. :D
Phò bác í đi gồi bác ui. "...Nước mây man mác ngậm ngùi lòng ta..."

Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Các bác muốn tăng tải thì phải chồng nhíp thôi. Nhưng phải chấp nhận tình trạng "rêm mình" khi đi ít người và xe sẽ mau xuống cấp hơn.
Đúng rồi bác, tại em cũng nghĩ 1 đời ta 3 đời nó, mua xe để xe phục vụ mình, chứ còn mua về mà cứ phải cung phụng phục vụ nó thì coi như sai mục đích rồi bác

• Like
Reactions: Zenoah and LA PHONG
Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
Dốt nát mà đi khuyên người khác là xúi dại bác ạ !

Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Dốt nát mà đi khuyên người khác là xúi dại bác ạ !
Em nói rồi, người ta dốt hay giỏi em không bình luận ở đây, việc bác có muốn nghe hay không đó là chuyện của cá nhân bác. Nếu tầm trình độ của bác hơn họ thì bác nên dùng hiểu biết của mình để cho người ta thừa nhận cái chưa đúng, chứ cái kiểu chỉ to mồm nói người ta dốt nát thì em không dám. Em nghĩ chắc bác ngoài kiến thức uyên thâm ra thì võ công của bác cũng cao nên bác không sợ họ phan cho mấy cái cờ lê vào mặt.

• Like
Reactions: danca
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Em nói rồi, người ta dốt hay giỏi em không bình luận ở đây, việc bác có muốn nghe hay không đó là chuyện của cá nhân bác. Nếu tầm trình độ của bác hơn họ thì bác nên dùng hiểu biết của mình để cho người ta thừa nhận cái chưa đúng, chứ cái kiểu chỉ to mồm nói người ta dốt nát thì em không dám. Em nghĩ chắc bác ngoài kiến thức uyên thâm ra thì võ công của bác cũng cao nên bác không sợ họ phan cho mấy cái cờ lê vào mặt.
Bình tĩnh bác, ae trao đổi trên tình thần học tập, pha lẫn chút đùa giỡn thôi. :)