Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Bình tĩnh bác, ae trao đổi trên tình thần học tập, pha lẫn chút đùa giỡn thôi. :)
Em cũng có ý đó, nhưng chắc tại cách hành văn của em hơi thô khiến cho bác nghĩ vậy. Có gì không phải các bác đừng để bụng, không thôi đầy bụng uống không được nhiều bia thì tội của em lại nặng hơn. :)

• Like
Reactions: Zenoah and maisau
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
:)
Em cũng có ý đó, nhưng chắc tại cách hành văn của em hơi thô khiến cho bác nghĩ vậy. Có gì không phải các bác đừng để bụng, không thôi đầy bụng uống không được nhiều bia thì tội của em lại nặng hơn. :)

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Khi nào bác bán em For tủn của bác với giá Doblo, em free đầu tư Albea của bác chở 9 người luôn. :D
Phò tủn em bán lâu rùi bác 870 củ cho 1 a mua về chạy dịch vụ , hình như uber, thỉnh thoảng vẫn thấy xe đậu đường nguyễn thái bình ( sau lưng Maximark cộng hòa). Bây giờ ông anh còn con Everest 2010 (580t) bác có chơi kg? 1 con carent 2015 (520t)? Bác thích em nào thì alo em nhé!
Xin tư vấn mua Fiat Doblo tại TP.HCM
Xin tư vấn mua Fiat Doblo tại TP.HCM

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Cách hành văn của bác thì em cũng kiếm cái "mỏ lết" chơi lại chứ không nhịn đâu nhé! :3dcuoi:

• Like
Reactions: maisau
Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Phò tủn em bán lâu rùi bác 870 củ cho 1 a mua về chạy dịch vụ , hình như uber, thỉnh thoảng vẫn thấy xe đậu đường nguyễn thái bình ( sau lưng Maximark cộng hòa). Bây giờ ông anh còn con Everest 2010 (580t) bác có chơi kg? 1 con carent 2015 (520t)? Bác thích em nào thì alo em nhé!View attachment 437182 View attachment 437183
Em cũng tính mua để uber thôi bác, mà Everest 2010 đâu có được, Caren thì em không chơi với nó.

Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Uber thi choi I10 moi chiu noi bac
Thật ra thì em hơi ơm đờm, mua xe để chạy hợp đồng, không có hợp đồng thì bật uber chạy, lâu lâu ở nhà đi đâu chơi thì lấy đi cũng được.

• Like
Reactions: Zenoah
Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
Em nói rồi, người ta dốt hay giỏi em không bình luận ở đây, việc bác có muốn nghe hay không đó là chuyện của cá nhân bác. Nếu tầm trình độ của bác hơn họ thì bác nên dùng hiểu biết của mình để cho người ta thừa nhận cái chưa đúng, chứ cái kiểu chỉ to mồm nói người ta dốt nát thì em không dám. Em nghĩ chắc bác ngoài kiến thức uyên thâm ra thì võ công của bác cũng cao nên bác không sợ họ phan cho mấy cái cờ lê vào mặt.
E thật tình muốn góp ý điều tốt cho Bác mà Bac nỡ nặng lời thế ! Bác độn nhíp là trái với thiết kế của con xe,đành rằng độn nhíp sẽ đỡ xệ đít xe khi chở nặng nhưng nó có tác hại làm nhão nhíp chỗ không được kê (chỗ đó vào đến ắc nhíp phải gánh toàn bộ sự đàn hồi,vì ngắn nên nó sẽ cứng hơn nhưng cũng sẽ dễ bị nhão,gãy tại điểm đó) và một ngày không đẹp trời nào đó nó gãy nhíp ở chỗ đó Bác ạ. Chắc các bác điều biết khi ta muốn bẻ gãy một cái que vừa dẻo vừa có tính đàn hồi cao thì phải bẻ từng đoạn ngắn,để dài rất khó bẻ mặc dù nó mềm hơn! Ngoài ra nó còn làm mất đi sự cân bằng của chiếc xe,mất đi sự êm ái và không an toàn khi vào cua ở tốc độ cao do điểm rơi trọng lực khi có ly tâm đã bị thay đổi so với tính toán của nhà thiết kế!

Chỉnh sửa cuối: