Tập Lái
4/8/15
3
0
1
35
dạ chào các bác !
em là thành viên mới gia nhập diễn đàn
hiện , em đang mới lấy bằng lái xe xong , lái xe còn cùi bắp lắm
em thấy trên mạng có đăng bán 1 số xe, riêng em thấy kết cái kiểu dáng của Doblo, ko biết đối với người tập lái như em có nên mua xe như thế ko vậy ạ?
em ở TPHCM Q12, thấy trên chotot có bác tên Cao Nghĩa đăng bán chiếc này giá 125tr
http://www.chotot.vn/quan-binh-thanh/mua-ban-o-to/fiat-doblo-17165000.htm#
các bác có kinh nghiệm xin cho em lời khuyên chân thành ạ !

Tập Lái
4/8/15
3
0
1
35
uhm , để em sắp xếp đi xem xem thế nào , sao mà giá nó rẽ thế nhỉ

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Doblo giá này cũng chưa hẳn rẻ đâu bác vì dòng xe kén người dùng hơn Siena và Albea

Tập Lái
4/8/15
3
0
1
35
nhìn xe này em lại thích , bên trong nó rộng rãi , mà lại ít hao xăng , định tậu chiếc này lỡ giao hàng chở đi giao lun :)

Hạng B2
10/7/12
437
188
43
dạ chào các bác !
em là thành viên mới gia nhập diễn đàn
hiện , em đang mới lấy bằng lái xe xong , lái xe còn cùi bắp lắm
em thấy trên mạng có đăng bán 1 số xe, riêng em thấy kết cái kiểu dáng của Doblo, ko biết đối với người tập lái như em có nên mua xe như thế ko vậy ạ?
em ở TPHCM Q12, thấy trên chotot có bác tên Cao Nghĩa đăng bán chiếc này giá 125tr
http://www.chotot.vn/quan-binh-thanh/mua-ban-o-to/fiat-doblo-17165000.htm#
các bác có kinh nghiệm xin cho em lời khuyên chân thành ạ !
Thông tin thêm cho bác điều em biết:
Chiếc này đang đậu cách nhà em mấy bước, bác Cao Nghĩa này chuyên kinh doanh xe mua đi bán lại và cho thuê xe tập lái, hiện bác ấy còn 1 chiếc Ford Transit em đoán chắc đời 2000.

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Thông tin thêm cho bác điều em biết:
Chiếc này đang đậu cách nhà em mấy bước, bác Cao Nghĩa này chuyên kinh doanh xe mua đi bán lại và cho thuê xe tập lái, hiện bác ấy còn 1 chiếc Ford Transit em đoán chắc đời 2000.
- Miễn ngon là quất thôi, xe cò lái càng ngon vì họ coi xe chuẩn hơn đúng kg Mr Dương!.....

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
- Miễn ngon là quất thôi, xe cò lái càng ngon vì họ coi xe chuẩn hơn đúng kg Mr Dương!.....
Xe cò lái nếu họ mua đc xe ngon thì ko sao, chứ nhằm mấy chiếc dập nát về họ binh lại chút đỉnh thì coi chừng có ngày mình ôm lựu đạn ;)

Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Đúng rồi bác.
Chiếc này em nhìn bề ngoài thì thấy màu sơn còn được khoảng 70%, có thể là sơn zin. Lúc trước bác ấy có 1 con màu đỏ mận nữa nhưng chiếc đó hơn 1 tháng nay em không thấy.
Trong số những chiếc bác ấy có em thích nhất chiếc Toyota Celica màu vàng nhìn khá là chất chiếc này hình như bác ấy để đi chứ không bán, sáng nay em mới thấy em nó nằm chung với chiếc Doblo màu bạc.

Tập Lái
11/5/15
39
28
18
Sai Gon
Xin chào các Bác Fiater.
E là thành viên mới, cũng có nhu cầu như bác Letrieu.
Vừa rồi đi ngang chỗ bác Cao Nghĩa thấy vẫn còn 01 em Doblo màu trắng.
Nhưng sao thấy cũ quá, lính mới như em ngán quá.
Các bác có thông tin hay xin chỉ giáo, e xin hậu tạ...!

• Like
Reactions: michealduong