Hạng C
18/4/19
571
434
91
30
Sự thật là vậy. Nhưng ô-ét là của xe hèn, bác chê xe hèn thì chuẩn bị thúng hứng đá. Lên đây xe hèn auto tốt, xe toy Auto tệ, không xứng đáng mua, xe honda ảo giá, để bỏ hơn tỷ bạc mua xe đi mấy năm thành đóng sắt vụn, hoặc phải đi hầu cai xe. Sonata vắng bóng đường sg, k3 thỉnh thoảng thấy 1 chiếc. San đời cũ đắp chiếu chờ lễ hội mới đi, ra đường chỉ thấy mẫu mới. Nhiêu đó là đủ hiểu rồi.
suỵt. xe Hàn ngon mà, ít hỏng vặt, nó có hỏng là do mấy anh chạy kiểu xe Nhật quen nên lên xe Hàn nhanh hỏng thôi. Chứ a chạy 3 năm tầm 15k km chả bao giờ nó hư, chạy kiểu 1 năm 50-70k km nó nhanh hư là phải.

• Like
Reactions: Trần Hoàng Hải
10/5/17
1.591
1.359
118
Sự thật là vậy. Nhưng ô-ét là của xe hèn, bác chê xe hèn thì chuẩn bị thúng hứng đá. Lên đây xe hèn auto tốt, xe toy Auto tệ, không xứng đáng mua, xe honda ảo giá, để bỏ hơn tỷ bạc mua xe đi mấy năm thành đóng sắt vụn, hoặc phải đi hầu cai xe. Sonata vắng bóng đường sg, k3 thỉnh thoảng thấy 1 chiếc. San đời cũ đắp chiếu chờ lễ hội mới đi, ra đường chỉ thấy mẫu mới. Nhiêu đó là đủ hiểu rồi.
Hehe thảo nào em thấy có nhiều Bác nâng xe Hàn, dìm xe Nhật quá trời. Em thấy xe Nhật bền bỉ, vận hành ổn định mà sao cứ bị chê nên nhảy vào còm khí thế, ăn cả rổ gạch :(

Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
Chất lượng xe Nhật và Mỹ tốt nên tin tưởng sử dụng thôi Bác ơi.
Em không đi xe Hàn vì không muốn gặp cảnh đang đi thì hỏng đèn (thường xuyên xảy ra) hoặc bất lịch sự pha đèn thẳng vào mắt người đối diện do chất lượng đèn pha cực kém, rủi ro xe nằm đường cực cao, cho vợ con đi taxi, bản thân ngồi chờ xe kéo, vật liệu thì lởm, kính lái kêu lòng sọc, lỗi linh tinh phát sinh liên tục. Thiết kế đời sau phủ nhận hoàn toàn đời trước. Ráng chịu đựng để đi xe Hàn cũng ok nếu tài chính chưa mạnh, nhưng em quan trọng an toàn, chất lượng, hiệu quả hơn nên không bao giờ chọn xe Hàn.
bác chạy genesis chưa?

Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
thôi đi cha sùng bái nhật nó vừa thôi,sotana phân khúc sedan hạng D vô cùng kén khách còn k3 là cerato bán chạy nhất phân khúc đó.

• Like
Reactions: đ2thiện
9/7/20
752
1.037
93
28
Có xịn qua vnam thì cũng vậy thôi
Ko bao giờ bằng hàn , nhật
Còn bất cứ đồ tàu nào về vnam cũng hàng rởm, hàng ko bán đc cho nước khác
Đừng nói ip của tàu nha bác.... kkkkkk
Tự hỏi xe máy tàu tự bị đào thải ở vnam
Chơi vơi tau, dân việt chân chính mãi sài đồ dởm và ăn chât đôc
Mời bác làm vé qua tàu, ngồi xe tàu rồi sẽ có cái nhìn khác nhé. Kinh tế bên đó nó khác xa mình lắm rồi, ko cùng đẳng cấp nữa đâu bác ạ.
Bữa mình đi thiên tân ngồi xe saic cái quan điểm khác ngay. Chả qua đồ ngon nội địa của nó thì ko có cửa qua VN nên đành chấp nhận

• Haha
Reactions: kdldt
10/5/17
1.591
1.359
118
Mời bác làm vé qua tàu, ngồi xe tàu rồi sẽ có cái nhìn khác nhé. Kinh tế bên đó nó khác xa mình lắm rồi, ko cùng đẳng cấp nữa đâu bác ạ.
Bữa mình đi thiên tân ngồi xe saic cái quan điểm khác ngay. Chả qua đồ ngon nội địa của nó thì ko có cửa qua VN nên đành chấp nhận
Xe trung quốc dù có tốt em cũng chẳng bao giờ mua đâu.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
thôi đi cha sùng bái nhật nó vừa thôi,sotana phân khúc sedan hạng D vô cùng kén khách còn k3 là cerato bán chạy nhất phân khúc đó.
Có ai nói nó không bán chạy đâu. Bán chạy nhất phân khúc, sau 5 năm nó vắng bóng ngoài đường. Đây mới là câu hỏi lớn. Chê toy chứ ỉn, phò tủn, altis, vi-ót, camry cũ đời tống chạy đầy đường. Hay người mua toy ko biết hưởng thụ?

• Like
Reactions: Trần Hoàng Hải