Hạng B2
30/3/13
116
69
28
tuyenvnt2009 nói:
vào euro auto mua em new đi bác ơi, em thấy bác khổ sở quá.
Tiền nào mà chẳng mồ hôi??Tiền nào mà chả nước mắt??
Bác mà mua xe cũ thì em nghĩ chỉ nên mua mấy em hàn xẻng đời cao
máy móc, nội ngoại thất oki.
khi nào kiếm được xe ngon lành nhớ rửa anh em OS 1 chầu coffee cóc hoành tráng nhé...
Cám ơn bác góp ý, "em chả phải nhà mặt phố bố làm quan" cày cuốc bao năm để dành được ít nên tính sắm cái xe đi cho nở mặt nở mày với bà con hàng xóm mà khổ "chảnh" chỉ thích BIM mà vào EA thì lại không đủ tiền bác ạh. Nên đành bỏ công bỏ sức ra đi kiếm thôi. Cũng may cuối cùng cũng cho em kiếm được, có thể kinh nghiệm em không có nên sau khi mua về đi 1 thời gian mới biết mình có bị dính quả hay không, nhưng khi xem xe em thấy 3 vừa (vừa mắt, vừa ý, vừa túi tiền) là em đem vào EA check rồi lái thử vài vòng, còn thắc mắc nữa thì nhờ thêm các bác có kn trên diễn đàn hướng dẫn, giải thích. Thông rồi thì chồng tiền lấy xe thế thôi.

Hạng B2
30/3/13
116
69
28
tinnt nói:
vậy là bác kinden đã cưới được vợ 2 rồi hả?
Undo nói:
up hình khoe xe đi bác kiden
Vâng em đã cưới được vợ 2! Xe em đang vận chuyển vào, khi nào ra biển mới em sẽ chụp hình rồi nhờ bác nào đủ tuổi up lên hộ em.

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
Kinden nói:
tinnt nói:
vậy là bác kinden đã cưới được vợ 2 rồi hả?
Undo nói:
up hình khoe xe đi bác kiden
Vâng em đã cưới được vợ 2! Xe em đang vận chuyển vào, khi nào ra biển mới em sẽ chụp hình rồi nhờ bác nào đủ tuổi up lên hộ em.

Vậy là bác đã múc em 325i biển 92 à? chúc mừng bác!

Hạng B2
30/3/13
116
69
28
tinnt nói:
khi nào có send vào , em sẽ up lên cho.

Chúc mừng bác nhé!

caubasg nói:
Vậy là bác đã múc em 325i biển 92 à? chúc mừng bác!

Không bác ơi em cưới em 320, chiếc biển 92 vợ cả em bảo không thương lượng với những người làm ăn mất uy tín như thế. Nên em không dám mơ nó nữa ah.
Cám ơn bác tinnt khi nào xong em sẽ gửi nhờ bác úp lên bác nhé.

Hạng B2
30/3/13
116
69
28
Em mới lấy xe về hồi chiều, lỡ de quẹt ngang cột đèn bị 1 phát khá to, các bác chỉ em chỗ nào tút lại tốt được không ạh

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Gần khu nhà bác có gara Tam Tiến là bác sĩ trên OS này, bác Automatic. Bác có thể pm liên lạc.
Xa hơn bác có thể liên lạc với bác nguoigiuxe, gara Thuận Phát trên đường Âu cơ, Q11.